Công cụ Internet - Hướng dẫn lấy 16GB/ Tháng Windscribe VPN | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Hướng dẫn lấy 16GB/ Tháng Windscribe VPN

tuanhvn

Búa Đá
cùng thắc mắc như bạn, mình cũng có tk 50Gb/tháng, ít khi dùng, lâu lắm fake trang nào thì lại hay Turnerbear, mà VPN Windscribe thì có vẻ cũng mạnh khoản IPV6 đấy nhỉ? nhớ k nhầm ProtonVPN is the best!?
Thường thì các phần mềm vpn trả phí, với một số miễn phí khi kết nối, nó tự động disable IPV6 để chặn , chỉ cho phép kết nối qua IPV4 đã được đổi IP

tuanhvn

Búa Đá
Express vpn mới là vô địch b ơi
mình đã dùng Express VPN và Privado VPN , 2 thằng này đều tính phí, trail nhé. Free thì giới hạn dung lượng.

tuanhvn

Búa Đá
cùng thắc mắc như bạn, mình cũng có tk 50Gb/tháng, ít khi dùng, lâu lắm fake trang nào thì lại hay Turnerbear, mà VPN Windscribe thì có vẻ cũng mạnh khoản IPV6 đấy nhỉ? nhớ k nhầm ProtonVPN is the best!?
Đúng rồi, VPN thì mình cũng ít dùng. Cũng lười bật . nhưng lúc cần thì mấy cái free nó chậm quá, nên cài Windscribe, ít ra 15 GB/ tháng, lúc cần bật tải file cũng rất nhanh.