Chia sẻ - Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft | Page 30 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft

Quyenvq1

Rìu Sắt Đôi
2 vấn đề đăng nhập là:
- Em đăng nhập vào bản cài Office ko được
- Tạo được tài khoản Github với mail E5 này nhưng ko connect 2 tài khoản này với nhau được
Chỉ có thể đăng nhập vào Office online, vào Onedrive, vào mail online thôi bác ạ
Mà em vừa check, dashboard cũng tiêu rồi, ko vào được nữa, hiện vẫn còn đăng nhập được ở e5, chắc cho thời hạn để bkup
Không đăng nhập tài khoản vào Apps MS trên Windows/MAC được >> Ảnh lỗi thể hiện chi tiết ntn, bạn đăng nhập tài khoản trên thiết bị nào? HĐH là gì? Mình đã lặp lại câu hỏi này dành cho bạn không dưới 3 lần nhưng hiện tại vẫn chưa thấy ảnh lỗi bạn đính kèm trong câu hỏi.

Hiện tại dashboard E5 Profile Dev dường như bị lỗi từ hôm 18 19 gì kia, toàn bộ không đăng nhập được để check hsd và MS vẫn chưa có câu trl.

hpa105

Búa Gỗ Đôi
Không đăng nhập tài khoản vào Apps MS trên Windows/MAC được >> Ảnh lỗi thể hiện chi tiết ntn, bạn đăng nhập tài khoản trên thiết bị nào? HĐH là gì? Mình đã lặp lại câu hỏi này dành cho bạn không dưới 3 lần nhưng hiện tại vẫn chưa thấy ảnh lỗi bạn đính kèm trong câu hỏi.

Hiện tại dashboard E5 Profile Dev dường như bị lỗi từ hôm 18 19 gì kia, toàn bộ không đăng nhập được để check hsd và MS vẫn chưa có câu trl.
Hix em cũng đăng lâu rồi, mong là nó chưa sao vì e ko hề nhận được email nào từ Microsoft về tài khoản sẽ bị khoá, phải backup này nọ.

Em down bản Office365 install từ office365.com nên chuẩn chỉnh rồi. Chỉ khâu đăng nhập là không được. Nó báo lỗi như hình. Em bị ngay từ ngày đầu ạ. Mà bác phía trên tạo phát đăng nhập được ngay :( ko hiểu mình bị lỗi gì

Paste ảnh mà 4rum báo lỗi Ảnh lớn hơn kích thước quy định, bó tay, em đành up lên imgur
====================
Còn đây là bài đăng cũ của em
Ôi, sau khi loay hoay thì cũng đã đăng ký thành công. Tuy nhiên gặp 1 vấn đề là ko đăng nhập được để active Word Excel 365
Xem phần đính kèm 54094

Sửa lần cuối:

Quyenvq1

Rìu Sắt Đôi
Hix em cũng đăng lâu rồi, nhờ bác giúp

Em down bản Office365 install từ office365.com nên chuẩn chỉnh rồi. Chỉ khâu đăng nhập là không được. Nó báo lỗi như hình. Em bị ngay từ ngày đầu ạ. Mà bác phía trên tạo phát đăng nhập được ngay :( ko hiểu mình bị lỗi gì

Còn đây là bài đăng cũ của em
Bạn đã gán license cho user dùng để đăng nhập trước đó chưa?

hpa105

Búa Gỗ Đôi

mrk1102

Búa Gỗ

Dashboard của em không hiện gói E5 thì phải làm thế nào các bác nhỉ :(

UltraISO

Búa Đá
:( chán nhỷ, ko biết thông tin này có đúng không nữa , AI answer !

Attachments

17.1 KB · Lượt xem: 50

UltraISO

Búa Đá
Vậy chắc sắp xóa các acc cũ cũng nên.
mjnh nghĩ chỉ ko có đăng ký thôi bạn ạ, còn acc đang sử dụng vẫn oke á :D

AnTuTu

Rìu Bạc Đôi
acc cũ cũng đi luôn rồi bạn ạ,nó không renew subscription nữa.
Acc cũ dùng thường xuyên và làm vài trick tí thì vẫn còn renew được bạn nhé. Cơ mà hên xui lắm, trộm vía đến khi nào nó hết renew thì thôi vậy.

UltraISO

Búa Đá
acc cũ cũng đi luôn rồi bạn ạ,nó không renew subscription nữa.
mình đọc qua thì thấy ms kêu nếu sau 90 ngày hoặc hơn tài khoản không còn hoạt động họ sẽ gởi email xác nhận đăng ký lại, và sau 30 ngày bạn ko phản hồi email đó thì cái E5 đó coi như bay màu ...!

Sửa lần cuối:

taihdhpu2

Rìu Vàng
mình đọc qua thì thấy ms kêu nếu sau 90 ngày hoặc hơn tài khoản không còn hoạt động họ sẽ gởi email xác nhận đăng ký lại, và sau 30 ngày bạn ko phản hồi email đó thì cái E5 đó coi như bay màu ...!
Mình cũng nghe nói vậy. Nhưng mình cũng có một tài khoản dùng để dùng Office và mình vẫn sử dụng office thường xuyên, nhưng vẫn bị bay màu

UltraISO

Búa Đá
Mình cũng nghe nói vậy. Nhưng mình cũng có một tài khoản dùng để dùng Office và mình vẫn sử dụng office thường xuyên, nhưng vẫn bị bay màu
ko nhé, bạn cần sử dụng cái onedriver chứ ko fai là add vào office, mjnh dky và bây giờ nó vẫn gia hạn bth,,,

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Nay cũng mới bị khóa tài khoản luôn buồn ghê :(

Xem phần đính kèm 56852
Thông báo của bạn thì tới 27/5/24 mới chính thức khóa. Bạn có thể reactivate được kìa. Đọc xem người ta nói gì rồi làm theo thử đã nha bạn.

p/s: Chỉ cần đăng nhập vào office 365 cho máy tính các bạn dùng hàng ngày mà khó vậy luôn hả ta. Bạn không dùng thì đăng nhập cho anh chị em bạn bè gì đó hay dùng là nó sẽ gia hạn mà. Acc admin của mình đăng nhập trên 3 máy tính khác nhau. Mình không mở thì 2 máy kia vẫn mở. Tạo 1 acc con cho đứa bạn nữa là mình có 4 máy thay phiên nhau hoạt động. Các bạn có 25 giấy phép lận mà. Chia ra cho 25 thiết bị mà dùng.

dung1234

Rìu Bạc Đôi
Các báo ơi có ai bị như em không ạ, tuần vào office vài lần mà vẫn bị hết hạn vậy ạ. Giờ còn cách gì để cứu được không vậy ạ. Cảm ơn các bác nhiều

hcvqb

Búa Gỗ Đôi

dùng được mỗi máy nên bị xóa mất, bác nào còn slot cho em xin 1 suất. {adore}