This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng Dẫn Cài Đặt Eset Endpoint Security và Antivirus Bản Quyền Đến Năm 2026

doan hong ky

Rìu Sắt
mình đã test 3 ver, eset endpoint antiviru 7,8,10, tool đều hoạt động tốt, mình không rành, không sâu để biết b làm thế nào, nhưng nếu bạn không can thiệp vào file cài, reg, như thế quá đỉnh, tự mình cài đặt bản gốc thế này vẫn nghe yên tâm hơn mấy bản repack của các bạn nga, mong cho lab không fix, hoặc bạn mã hóa tool để lab khỏi fix

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Góp ý tý: Sau khi vào Safe Mode thì nó cứ để mặc định Safe mode khi vào Windows. Cách xử lý có thể làm như sau để vào lại Windows bình thường:
1. Nhấn đồng thời phím Windows (cửa sổ)+R
2. Nhập Msconfig nhấn Enter
3. Trong thẻ Boot, ta bỏ dấu tích trong Safe boot.
4. Khởi động máy là xong
Ghi chú: Bạn có thể thay thế file license sang file khác có hạn lâu hơn (chỉ cần tắt HIPS, khởi động máy bình thường không cần vào Safe mode là thay được)

Sửa lần cuối:

Ryanbee

Rìu Vàng Đôi
Bạn công phu vậy,test hết các version luôn. Mừng là mấy ver cũ cũng chạy được.

Ryanbee

Rìu Vàng Đôi
Thanks bác nhiều đã góp ý. Để e tìm thêm key, mới thấy bạn @nobilo chia sẻ key mới tốt quá.

giahuyck

Rìu Sắt
bác @Ryanbee có thể kiếm thêm key trial nào khác được không bác, em làm tới bước 3 nhưng mà lúc dẫn đến file license thì nó báo hết hạn nên vẫn chưa update được dữ liệu. Em cám ơn bác nhiều.

doan hong ky

Rìu Sắt

adidafet

Búa Gỗ
xin thêm 2 react nữa để đủ 5 với cac bac

kushypro

Búa Đá
Link file hex hình như die rồi ạ e không truy cập được mong bác fix