This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng dẫn Hướng dẫn cài Android 12 , 13 cho máy ảo Vmware Workstation

tuanhvn

Búa Đá

Hiện mình thấy các video hướng dẫn cài hệ điều hành Android cho Vmware đều là Android 9 rất cũ. Trong quá trình tìm hiểu thì mình đã thực hiện được cài android 12 cho máy Vmware workstation. Nay mình hướng dẫn các bạn cách cài đặt Android 11, 12 hoặc 13 cho máy ảo VMware Workstation .
Các anh chị và các bạn có cần hỗ trợ gì thêm để cài được thì comment, mình sẽ hỗ trợ trong khả năng của mình nhé. ( Một trong các video đầu tay nên có thiếu sót gì các bạn góp ý lịch sự và thẳng thắn . Anh chị các bạn nào thấy hữu ích thì nhấn like và subribe kênh youtube để mình có động lực làm thêm các video chia sẻ kiến thức nhé )

assasin13890

Rìu Sắt
Bài tut thế này là đc rồi b ơi. Hướng dẫn cụ thể từng bước, rõ ràng, cụ thể ko cut xén bước nào
Mà VMWare bác ko dùng bản pro à. Giờ Pro phát free rồi đó
P/s: Bliss này chỉ cài giả lập, test app hoặc chức năng là chính. Chứ chạy làm OS chính thì chưa ổn lắm

tuanhvn

Búa Đá
Bản này Pro mà. Ko phải bản Player . Trước khi free thì key có nhiều mà. Bản này để chạy các app android , với test app í. App android ko chạy được trên windows, dùng ảo hóa thì cài được cái app premium mode ko sợ malware. Hoặc chỉ cho dùng với smartphone. Mấy game tab to earn cài cái này, dùng auto click cứ cắm máy mà chạy thôi.

Sửa lần cuối:

assasin13890

Rìu Sắt
Hoặc chạy mấy cái app auto sulf kiếm thêm chút ) Máy cty giới hạn policy, rule rủng nhiều quá ko cài thêm đc. Chứ ko thì cũng cắm đốg máy ảo rồi