Hướng dẫn buff data lên được vài chục TB WARP+ Cloudflare VPN miễn phí bằng Warp Plus Cloudflare | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn buff data lên được vài chục TB WARP+ Cloudflare VPN miễn phí bằng Warp Plus Cloudflare

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
không phải tự nhiên mà phải có bản trả phí đâu bác. Đang dùng điện thoại làm biếng type nên lấy bản dịch google khá là đầy đủ:
(1) Tuỳ chọn 1.1.1.1 sẽ set DNS cho mạng đang dùng thành 1.1.1.1 (kiểu như set IP tĩnh và DNS cho mạng Wifi vậy), dành cho người lười chỉnh sửa thủ công {big_smile}
(2) Warp là bạn sẽ được chuyển kết nối sang một VPN ở nước ngoài, truy cập thoải mái các trang web, dùng để vượt tường lửa của ISP đối vơi mấy website bi chặn, theo mình thấy là ở VPN Hongkong này là đại trà và hình như có giới hạn tốc độ kết nối= > Giống gói data nền của mạng di động.
(3) Warp+ là kiểu bạn có lời mời cho bạnj bè thì bạn có 1GB băng thông tốc độ cao bổ sung ưu tiên cho kết nối cho bạn => Giống mua thêm băng thông.
(4) Warp Unlimited là bạn bỏ tiền ra mua và sẽ giống như kiểu được dùng tối đa tốc độ mà VPN có. Tất nhiên là trả phí thì không bao giờ là lãng phí cả. Tôi hay dùng app này trên điện thoại và đã dùng thử Warp và Warp+ nhưng không thấy khác biệt gì nhiều về tốc độ (chắc mạng cũng cùi bắp quá) nhưng việc trả 23k/tháng 30 ngày bằng tiền 1 ổ bánh mì thịt ở dưới quê cho 1 app vì một môi trường internet tự do và hơn thế là tôi muốn đóng góp 1 khoản chi phí nhỏ giống như khoản donate cho đội ngũ Dev, cho những người đã dầy công làm ra hệ thống này giúp mọi người tiếp cận được tự do bay nhảy trên nền tảng Internet.
Note: Với kết nối hạ tầng mạng như VN mình với mấy gói thấp thì có thể không thể cảm nhận được về sự thay đổi tốc độ nhưng với các gói mạng cao thì việc đóng tiền để bị chặn/giới hạn mấy web mà đáng ra phải truy cập được.--- {bye}{bye}{bye}
Google dịch:
Có một số chế độ khác nhau trong ứng dụng mà bạn có thể sử dụng: 1.1.1.1, WARP, WARP + và WARP + Unlimited.
Các dịch vụ miễn phí:
1.
1.1.1.1 cho phép bạn bảo vệ các truy vấn DNS của mình bằng cách mã hóa chúng bằng HTTPS và TLS. Chúng tôi sử dụng trình phân giải DNS công khai 1.1.1.1 của mình để giải quyết các truy vấn của bạn và ngăn các ISP theo dõi và bán dữ liệu của bạn. Đây là sản phẩm ban đầu của chúng tôi cung cấp và nó sẽ luôn miễn phí.
2. WARP là 1.1.1.1, nhưng tốt hơn. Chúng tôi vẫn mã hóa các yêu cầu DNS của bạn, nhưng chúng tôi tận dụng mạng lưới trung tâm dữ liệu toàn cầu và một giao thức hiện đại hơn để làm cho internet của bạn nhanh hơn nữa. WARP sẽ luôn miễn phí cho người dùng của chúng tôi.
3. Với WARP +, chúng tôi định tuyến các yêu cầu Internet của bạn để tránh tắc đường Internet, làm cho nó thậm chí còn tốt hơn. WARP + chạy trên gói dữ liệu giới hạn - bạn giới thiệu càng nhiều người, bạn càng có thể sử dụng nhiều MB dữ liệu với WARP +.
Dịch vụ thanh toán:
Nếu bạn muốn đảm bảo tất cả lưu lượng truy cập di động của mình mà không có bất kỳ giới hạn dữ liệu nào, bạn có thể nhận WARP + Không giới hạn bằng cách mua đăng ký hàng tháng của chúng tôi.

Bác ko hiểu ý mình ghi ở bài trước rồi.
Gói bác đăng kí là type personal, 23k/ tháng được dùng warp+ unlimited.

Nhưng Cloudflare nó ra thêm một gói nữa là cloudflare for teams ( ko phải personal). Trong gói này có nhiều mức giá khác nhau, nhưng mức $0 vẫn dùng được warp+ unlimited và tối đa 50 user( ko giới hạn bao nhiêu device thì phải) cho 1 team.

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
có thấy nhanh hơn tý nào k thím? tôi dùng thử bản team thấy chả khác gì dùng free (PC). vào game ping vẫn vậy vẫn đỏ lòm. free hay paid thì vẫn là unlimited nhỉ?
Game thì thím mua VPN khác mà dùng. Th cloudflare này để lướt web, xài chữa cháy lúc đứt cáp thôi.

Bữa tôi thử bật warp+ lên, chơi genshin mà ping toàn trên 200ms {angry}

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi

mình chạy tool mà kiểm tra thì ko thấy lên dung lượng gì cả

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Tui thấy bản trả phí và bản free không có khác biệt gì về tốc độ cả, khỏi mua đi bạn ơi
Dùng pre unlimited vẫn khác bác ơi. Nhất là speed đó.
Test google drive:
Dùng key free 12PB tốc độ mạng của tôi chỉ có 8-10 MB/s
Key unlimted có tăng chút đỉnh 10-12 MB/s cho lúc tắc đường.