Nhờ tư vấn - HP Probook 450 G8 i3 1115G4 màn 15.6 HD giá 12 củ có hợp lý không? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn HP Probook 450 G8 i3 1115G4 màn 15.6 HD giá 12 củ có hợp lý không?

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Bản
nếu nhu cầu ko sử dụng yêu cầu j nhiều thì lấy đc
ko ráng thêm tí lấy e 455 ryzen 5 5600u ấy nó mạnh hơn cả i5 11th
dòng probook này nó trên vostro nhé
nó cùng hạng xem với latitude của dell, vì nó còn nhìu thứ khác chứ ko phải riêng cấu hình ko thui
Bản 8G ram 512ssd là tầm 19 củ. Hơn 7 củ (+50%) bác ạ. Nói chung giá laptop giờ tăng kha khá, do nhập về VN đc ít hơn trước. Em gọi mấy nơi bán đều nói vậy, nơi để giá web rẻ thì hết hàng, nơi còn thì 19 củ khoai :D

5Characters

Rìu Sắt
Dòng Business phổ thông hiện tại thì Probook là ngon nhất về độ bền và chất lượng built rồi. Nếu rướng được thì lấy bản Full HD IPS sẽ cho trải nghiệm tốt hơn. Chứ dòng Vostro của Dell ngày xưa cứng cáp bao nhiêu thì bây giờ nhìn rẻ tiền và ọp ẹp bấy nhiêu. Sau khi dẫn người thân bạn bè đi trải nghiệm thì nay mình đã giúp HP được vài con Probook rồi :))

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Dòng Business phổ thông hiện tại thì Probook là ngon nhất về độ bền và chất lượng built rồi. Nếu rướng được thì lấy bản Full HD IPS sẽ cho trải nghiệm tốt hơn. Chứ dòng Vostro của Dell ngày xưa cứng cáp bao nhiêu thì bây giờ nhìn rẻ tiền và ọp ẹp bấy nhiêu. Sau khi dẫn người thân bạn bè đi trải nghiệm thì nay mình đã giúp HP được vài con Probook rồi :))
Vâng bác. Em quất G8 ips rồi. :D càng tìm hiểu càng ham :)))