Hơn 5 triệu data khách hàng TGDD bị rò rỉ? | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hơn 5 triệu data khách hàng TGDD bị rò rỉ?

SenDalat9x

Rìu Sắt
Thấy có nhiều bạn có nhu cầu kiểm tra xem Email & thẻ ngân hàng, giao dịch của mình có bị lộ thông tin hay không. Mà việc check qua những trang web mới tạo gần đây cũng chẳng khác gì bạn cung cấp info của mình cho người xa lạ cả. Nên mình để link down 2 file gồm thông tin email & giao dịch của vụ việc này.

1. Email
2. Giao dịch

File txt chứa hơn 5m1 email khá nặng nếu sử dụng note pad để mở. Mình giới thiệu cho các bạn soft Sublime Text để đọc file dễ dàng hơn.

Sublime Text

Chúc các bạn an toàn!

Ký tên cộp dấu
Sen​

SenDalat9x

Rìu Sắt
Thấy có nhiều bạn có nhu cầu kiểm tra xem Email & thẻ ngân hàng, giao dịch của mình có bị lộ thông tin hay không. Mà việc check qua những trang web mới tạo gần đây cũng chẳng khác gì bạn cung cấp info của mình cho người xa lạ cả. Nên mình để link down 2 file gồm thông tin email & giao dịch của vụ việc này.

1. Email
2. Giao dịch

File txt chứa hơn 5m1 email khá nặng nếu sử dụng note pad để mở. Mình giới thiệu cho các bạn soft Sublime Text để đọc file dễ dàng hơn.

Sublime Text

Chúc các bạn an toàn!

Ký tên cộp dấu
Sen​

daniel3112

Gà con
TGDĐ thì nói KHÔNG, DATA thì sờ sờ ra đây.
Quá là hoang mang {beat_brick}{beat_brick}{beat_brick}