Hỏi bh manli hoàng hà , card bị mốc ô xy hoá không bh chỉ hỗ trợ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi bh manli hoàng hà , card bị mốc ô xy hoá không bh chỉ hỗ trợ

bemakhoe

Gà con
Bạn nào bh vga có kinh nghiệm cho mình hỏi sao hãng lại không bh cho card người dùng bt mà báo hỗ trợ thôi vì card bị mốc ô xy hoá .cảm ơn

Attachments

173.5 KB · Lượt xem: 17,773

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Nó nằm trong điều khoản bh các mặt hàng điện tử rồi đó bạn ,oxy hóa do môi trường sẽ ko dc bh

Trong Le

Rìu Vàng
Ghi cái tiêu đề nhìn chán thật sự!
Viết rõ ràng khó lắm hả ta!!!

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Vì cái đó môi trường bên ngoài ảnh hưởng đến thiết bị rồi không hãng nào bảo hành trường hợp như này bác ơi.

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
y như vạn mua điện thoại mà lỡ nhậu tới bến rồi cho nó lặn trong cốc bia ,đến sáng hôm sau mới trục vớt em nó ra và đem đi bảo hành ai mà chịu( bạn xài ko chú ý đến môi trường xung quanh để dẫn tới card có dấu hiệu của mốc, vào nước thì thua rồi)

thanhvu171

Gà con
Mốc có thể do môi trường ẩm, oxi hóa hư linh kiện hoặc côn trùng gián, chuột bò vô đái lên đó thì ông nội nó cũng ko dám bảo hành đâu bạn {burn_joss_stick}