Nhờ tư vấn - Hỗ Trợ - Nhờ Tư Vấn || Lỗi không thể cài Office 2016 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Hỗ Trợ - Nhờ Tư Vấn || Lỗi không thể cài Office 2016

anphadetaxoz

Búa Gỗ
Chào mm, em mới mua laptop mới. Thì cũng máy mó để cài cái bản Mircosoft Office 2016, tải bản trên trang www.office.com thì nó ra bản Office như này

Em thì lại không quen dùng mấy bản như thế (Dù cũng same same nhau), nhưng do quen cái Office 2016 kia quá nên em tìm bản Cr@ck trên mấy website. Tải về thì nó bị lỗi Click-to-Run như thế này:

Tra mấy cái web site trên mạng để fix lỗi C-T-R MO 2016 thì chỉ cần unistall trong thư mục Intsaller là được. Nhưng làm theo thì vẫn dính lỗi C-T-R không tải được. Mong mấy huynh đài cao tay fix hộ em cái lỗi này với ạ.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Bạn chưa gỡ hết bản cài trước kia. Bản tải trên office.com là retail còn bản tải về sau là Volume thì phải? Bạn vào control panel gỡ hết office đã cài --> khởi động lại máy rồi vào link dưới tải office cần cài về.

chinhememoi3

Búa Gỗ
Bạn lên mạng search remove office, microsoft có tool hỗ trợ remove đấy rồi xem sao

anphadetaxoz

Búa Gỗ
Bạn chưa gỡ hết bản cài trước kia. Bản tải trên office.com là retail còn bản tải về sau là Volume thì phải? Bạn vào control panel gỡ hết office đã cài --> khởi động lại máy rồi vào link dưới tải office cần cài về.

Bạn lên mạng search remove office, microsoft có tool hỗ trợ remove đấy rồi xem sao
Cảm ơn 2 bác đã giúp đỡ, giờ còn pha tìm key active hơi mệt