Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 82 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Gần tuần qua Hầu như sáng nào cũng có Key Office 2019 Retail được chia sẻ.
Thời gian khoảng sau 7:30 > 8:00.
Chiều tối cũng thỉnh thoảng có từ 17:00 > 19:00

Toàn bộ key chia sẻ trong 4rum đều đã được chia sẻ trên vài nhóm FB + Key Office Retail rất ít lượt kích hoạt >> Chỉ 5-10 phút là die, thậm chí có key mới post lên 4rum là die liền.

Vậy nên các bạn yêu thích Office 2019 thì phải TỰ THEO DÕI - KHI THẤY THÔNG BÁO CHIA SẺ KEY LÀ NHANH TAY LẤY IID. Nhóm hỗ trợ chỉ có thể Hỗ trợ GET CID cho các bạn thôi.

Thực tế gần năm qua thì chỉ phần lớn Nhóm Hỗ trợ theo dõi và Thông báo key, còn người dùng thì rất ít người theo dõi. Phần lớn người dùng sau khi cài đặt Office 2019 xong (không tìm hiểu có key hay không) > mới đi tìm key hoặc nhờ Hỗ trợ kích hoạt. Gần như toàn bộ nhờ Hỗ trợ vào lúc không có key, hoặc key chia sẻ die đã lâu.

Các bạn chuẩn bị cài (hoặc đang chờ kích hoạt) Office 2019 > Vui lòng đọc #1 - Hiện đã được ghim đầu page, để được Hỗ trợ nhanh nhất có thể.

Have fun!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Giờ mới mở máy thấy tin của bạn. Key còn ko bạn ? hay ra đi mất rồi ?
Tôi biết bạn ấy có key riêng ko share chỉ lâu lâu hứng thú thì giúp 1 ai đó nếu như người đó có duyên , Nhưng bạn ấy rất ít on vào thời điểm này , và khi on thì thời gian cũng dăm ba phút lại out

Tôi khi trước chưa kích hoạt thì lót dép ngồi từ sáng đến tối , thăm bẩy liên tục để khi key vừa được share là chớp ngay cơ hội

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Key chia sẻ thì die lâu rồi.
Nhưng @zzaliaszz thường có key riêng - Nhưng không thường online.
Bạn nên Nhắn tin riêng cho bạn ấy nhờ giúp nhá!

PS: Theo dõi các topic Share key và topic này & đăng nhập VNZ thường xuyên hoặc vào khung giờ như trên > 4rum có chức năng Thông báo > Bấm vào thông báo là đưa ngay đến thress có thông báo.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Tôi biết bạn ấy có key riêng ko share chỉ lâu lâu hứng thú thì giúp 1 ai đó nếu như người đó có duyên , Nhưng bạn ấy rất ít on vào thời điểm này , và khi on thì thời gian cũng dăm ba phút lại out

Tôi khi trước chưa kích hoạt thì lót dép ngồi từ sáng đến tối , thăm bẩy liên tục để khi key vừa được share là chớp ngay cơ hội
Em thì lúc chưa kích hoạt còn nhấn hư cả nút F5. :p

DuongDang

Rìu Chiến
Bất thình lình có Key Office 2019 Retail, chờ đợi bạn nào có duyên. Bạn nào cần nhanh tay nhắn Teamviewer cho mình nhé
Key: -G84W6
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail
Sub type: X21-74618
Error code: 0xC004C008
Time: 5/29/2019 9:53:06 AM (GMT+7)

Sau 15 phút Key đã ra đi và không ai nhờ kích hoạt, đành chịu.

Sửa lần cuối:

BINGOCAT

Rìu Chiến
Huhu. Mình lại chậm mất rồi, chắc chưa gặp duyên
Gửi TeamViewer vào hộp thư, tôi giúp cho 1 lần
Đã hỗ trợ qua TeamViewer

Sửa lần cuối:

mufc00

Gà con
Có bác nào hỗ trợ giúp em với ạ :D Em cám ơn nhiều :D
Key: GCN6Q-6K9MT-6FYW4-G6WMX-4JTTG
Vùng: US
Mã ID:
7261010-0387462-6265371-4271922-5033676-3938823-8812915-1123430-9171764

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Có bác nào hỗ trợ giúp em với ạ :D Em cám ơn nhiều :D
Key: GCN6Q-6K9MT-6FYW4-G6WMX-4JTTG
Vùng: US
Mã ID:
7261010-0387462-6265371-4271922-5033676-3938823-8812915-1123430-9171764
Key block rồi. Bạn thay key khác nhé! Sau đó bạn post sang topic này để nhận mã CID nhé!

zzaliaszz

Rìu Chiến
Cám ơn bạn BINGOCAT hỗ trợ nhiệt tình. Mình đã có duyên sau thời gian chờ đợi.
Chúc mừng bạn.

Em thì lúc chưa kích hoạt còn nhấn hư cả nút F5. :p
2 Bác nói chí phải, ngày trước key còn hiếm, phải lùng sục các diễn đàn VN, Tung Của, Nga... mỗi ngày mới kích hoạt được. Bây giờ, ngày nào cũng có người share key retail + key VL_AE còn sống :D :D
Hẹn đến Office 2021 lại tiếp tục :D :D

lvchienxd

Búa Gỗ
Mình mới gỡ office 2016 và cài bằng C2R thì thấy active luôn.

Xin hỏi như vậy đã ok chưa ạ. Và bây giờ muốn dùng Office project thì có cài được 2016 không ? hay phải cài bản 2019.
XIn cảm ơn các bác

BINGOCAT

Rìu Chiến
Mình mới gỡ office 2016 và cài bằng C2R thì thấy active luôn.

Xin hỏi như vậy đã ok chưa ạ. Và bây giờ muốn dùng Office project thì có cài được 2016 không ? hay phải cài bản 2019.
XIn cảm ơn các bác

Theo hình này thì Office của bạn là Office 2016 Pro Plus VL đã kích hoạt. Nếu trước đó bạn đã kích hoạt Office 2016, gỡ ra cài lại thì nó vẫn lưu license nên cứ dùng thôi
Bạn có thể cài thêm Project hay Visio bình thường, nhưng cần chọn bản VL, cùng số bit với Office đã cài. Bạn cài 2016 thôi chứ project 2019 VL hiện nay chắc khó kích hoạt vĩnh viễn vì chưa thấy loại key đó chia sẻ trên mạng

Sửa lần cuối:

lvchienxd

Búa Gỗ
Theo hình này thì Office của bạn là Office 2016 Pro Plus VL đã kích hoạt (Nhưng không rõ đã kích hoạt vĩnh viễn hay dùng KMS 6 tháng hoặc C-R-A-C-K).
Bạn có thể cài thêm Project hay Visio bình thường, nhưng cần chọn bản VL, cùng số bit với Office đã cài
Mình không dùng KMS kích hoạt 6 tháng bạn à, kích hoạt theo dạng Key

Sao mình cài C2R xong thấy giao diện khác Office 2016 cũ

Vậy bây giờ mình cài thêm Project hay Visio 2016 hoặc 2019 cũng được đúng không ạ

BINGOCAT

Rìu Chiến
Mình không dùng KMS kích hoạt 6 tháng bạn à, kích hoạt theo dạng Key

Sao mình cài C2R xong thấy giao diện khác Office 2016 cũ

Vậy bây giờ mình cài thêm Project hay Visio 2016 hoặc 2019 cũng được đúng không ạ

Bạn cài Visio 2016 Pro VL và Project 2016 Pro VL cùng số bit với Office trên máy. Dùng luôn cái C2R mà cài