Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 486 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Sửa lần cuối:

longyc

Gà con
Em cảm ơn ạ
cho em hỏi xíu là bản này có sao lưu bản uyền số theo acc MS không ạ hay phải khôi phục bằng tay

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Em cảm ơn ạ
cho em hỏi xíu là bản này có sao lưu bản uyền số theo acc MS không ạ hay phải khôi phục bằng tay
Muốn bản quyền số thì phải mua key thôi bạn. Office đa số dùng key thông thường và khôi phục dựa vào thư mục 2.0.

longyc

Gà con
Muốn bản quyền số thì phải mua key thôi bạn. Office đa số dùng key thông thường và khôi phục dựa vào thư mục 2.0.
Bác ơi, Office của em vẫn hiênnj cửa sổ yêu cầu kích hoạt bác ạ,
phiền bác check lại giúp em đc không
Chà, ông này sưu tầm bản quyền nhiều dữ..:cool:
office 1 của em nó cứ lỗi vặt nên e up bản 21 xem hết không bác ạ

longyc

Gà con
Chà, ông này sưu tầm bản quyền nhiều dữ..:cool:
office 1 của em nó cứ lỗi vặt nên e up bản 21 xem hết không bác ạ
Người ta mắng vốn kìa @chungchidinh {bye}
em có mắng ai đâu
bản 19 của em chỉ dùng word là chủ yêu mà nhiều khi bị đơ lác, em cài mới lại thử mà vẫn bị nên em thử up lên 2021 xem có hết không bác ạ

longyc

Gà con
Bạn đó nhét cái key retail 008/060 vào ấy anh, em gỡ key kms 2016 ra mà quên gỡ key retail ra. Bạn @longyc tự gỡ nha, mình lỡ tay tắt máy mất rồi, kk.
phiền bác chỉ em cách gỡ đc không

duynddqr

Gà con
Chào các bác, em cài lại máy cài office 2021 pro plus để sử dụng 1 số công thức mới, nhờ các các bác hỗ trợ active giúp em với. Em cảm ơn ạ!.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chào các bác, em cài lại máy cài office 2021 pro plus để sử dụng 1 số công thức mới, nhờ các các bác hỗ trợ active giúp em với. Em cảm ơn ạ!.
Thành viên từ năm 2018, hậu bối xin kính chào lão tiền bối. :)
Nhắn Ultraview vào hộp thư riêng tư để mình giúp từ xa!