Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 468 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

nhờ các bac kich hoat hô office 2019 pro vol ạ
em cảm ơn
Bạn gửi teamw hoặc ultrawiew qua tin nhắn riêng mình giúp bạn kích hoạt!
-------------------------------
Đã kích hoạt cho bạn xong! Bạn xem sao lưu bản quyền tại đây

Sửa lần cuối:

dndao

Rìu Sắt
Làm phiền các bác kích hoạt dùm Office 2021 Retail với ạ. Em vừa thay CPU thì bản quyền bị mất restore bản quyền trước đó đã kích hoạt mà không được mà tìm key không ra.
Cảm ơn nhiều!

Làm phiền các bác kích hoạt dùm Office 2021 Retail với ạ. Em vừa thay CPU thì bản quyền bị mất restore bản quyền trước đó đã kích hoạt mà không được mà tìm key không ra.
Cảm ơn nhiều!
Bạn inbox teamw gửi qua tin nhắn mình xem qua thử! Nếu còn giữ file backup vẫn còn cơ hội kích hoạt lại đc!

Sửa lần cuối:

dndao

Rìu Sắt
Bạn inbox teamw gửi qua tin nhắn mình xem qua thử! Nếu còn giữ file backup vẫn còn cơ hội kích hoạt lại đc!
Để tối đi làm về, tôi gửi bác nha, 10h tối qua mạng bên tôi bị lỗi nên không đọc được tin của bác.
Thanks.

vohuan

Gà con
Chào buổi sáng!
Nhờ anh em hỗ trợ kích hoạt giúp mình office 2019 với ạ. Cảm ơn nhiều!!

office 2019.jpg

Sửa lần cuối:
Em gửi thông tin trong inbox, nhờ bác hỗ trợ với nhé. Cảm ơn bác nhiều!
Đã kích hoạt cho bạn xong! Bạn xem sao lưu bản quyền tại ĐÂY

phong2588

Gà con
em mới tạo vnz. Mong các bác hỗ trợ em + windows 11 qua teamview
em treo máy và mong các bác hỗ trợ trong thời gian sớm nhất

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Em mới cài lại máy mất ních vnz. Mong các bác hỗ trợ em active office 2019 + window 10 qua teamview.

Em treo máy và mong các bác hỗ trợ trong thời gian sớm nhất.

Spam quá. Nếu bạn cài lại thì bạn có thể sửa post. Chứ đăng liên hoàn thế này thì...

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Thấy @Phi Long Phong Van vắng khá lâu tại Topic biết là có chuyện bất thường, nhưng không ngờ là anh ra đi mà không một ai trong cả 4rum ta biết được.
Tiếc thương và mong Anh yên nghỉ.
Vĩnh biệt Nguyễn Mạnh Thắng - @Phi Long Phong Van!!!!
Anh Phi Long Phong Vân - Nguyễn Mạnh Thắng, người luôn dành nhiều thời gian, công sức và sự giúp đỡ tận tình cho rất nhiều người trong Diễn đàn mình đã qua đời 3 tháng trước đây do bạo bệnh. Tuy nhiên, đáng tiếc anh em chỉ mới biết tin hôm nay. Rất buồn và tiếc thương anh. Xin thành tâm chia buồn cùng gia đình anh. Mong anh hãy an nghỉ.{cry}
R.I.P.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT