Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 454 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Ad giúp hộ em luôn.
Nhờ anh active Windows 10 Pro và Office Pro Plus 2019. Em cám ơn nhiều ạ!
Tối đúng 7h gởi team vào ib
++++++++++++++++++++++++
Đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hi ad, nhờ anh giúp em active office 2021 với. Em cám ơn nhiều.
Bạn nhờ gì mà nhờ nhiều vậy? Sài cái nào sài 1 cái thôi chứ, mỗi lần kích cho bạn xong tôi đều backup lại cho bạn hết, có cài lại thì file backup đó lấy restore lại sài tiếp, bộ bạn tưởng key như là mít trên trời rơi xuống à?

Bạn nhờ gì mà nhờ nhiều vậy? Sài cái nào sài 1 cái thôi chứ, mỗi lần kích cho bạn xong tôi đều backup lại cho bạn hết, có cài lại thì file backup đó lấy restore lại sài tiếp, bộ bạn tưởng key như là mít trên trời rơi xuống à?
Hi bác hôm trước có nhờ bác và bác bảo 19h mở máy nhưng hôm đó em lại muộn 15' nên chưa được giúp ạ. Đúng là em có nhờ mấy lần thật nhưng vì em cũng chỉ là cài hộ bạn thôi chứ ko có làm gì khác. Máy nào bác active xong thì cũng đều lưu lại bản backup hết chứ em đâu có tùy tiện xóa hay cài lại đâu bác.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hi bác hôm trước có nhờ bác và bác bảo 19h mở máy nhưng hôm đó em lại muộn 15' nên chưa được giúp ạ. Đúng là em có nhờ mấy lần thật nhưng vì em cũng chỉ là cài hộ bạn thôi chứ ko có làm gì khác. Máy nào bác active xong thì cũng đều lưu lại bản backup hết chứ em đâu có tùy tiện xóa hay cài lại đâu bác.
Ok giúp bạn lần cuối, 7h gởi team vào ib, nhớ đúng giờ tôi hẹn, chứ dạo này tui bịnh lắm ko có tg chờ ngồi các bạn lâu dc đâu

Nhờ các bạn giúp dùm Office2019 Pro plus Retail. Cảm ơn các bạn.