Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 91 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Đã quá lâu mới thấy bạn ghé thăm!
Còn mớ key cũ thả ra hết đi, nhốt lâu nó chết hết đó!
Key của em chết hết rồi ạ.

Giờ em cũng không biết em còn key nào có thể sài được. Key VL thì gần như không còn key có Mak count rồi. Key retail thì không buồn check luôn. :v

BINGOCAT

Rìu Chiến
Key của em chết hết rồi ạ.

Giờ em cũng không biết em còn key nào có thể sài được. Key VL thì gần như không còn key có Mak count rồi. Key retail thì không buồn check luôn. :v
PQV lại trở về với nick @bbkim huyền thoại. Chia sẻ ít key lên topic này cho mọi người xài đi

Sửa lần cuối:

alanovsky

Gà con
Chừng nào onl gửi Teamviewer mình cài bản Office 2013 HomeBusiness cho.
Hoặc bạn tự làm theo cmt #1792 - 2 Key còn sống cả đấy.
dạ e nhập vô MSAct++ nó ra phần get CID key, em không biết làm sao để lấy CID ạ, gọi đến số nào hay sao ạ ?

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
dạ e nhập vô MSAct++ nó ra phần get CID key, em không biết làm sao để lấy CID ạ, gọi đến số nào hay sao ạ ?
Bạn có thể nhờ active tại một trong 2 topic sau:
1. Nhận hỗ trợ get CID & kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019 qua Teamviewer
2. (Hỗ trợ) Keys, GET CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer!
Các support sẽ giúp bạn active hoặc lấy mã CID cho bạn nhé!

dungltcd

Lạt Ma
paste cái này vào CMD admin sau đó copy nội dung files tex lên đây tôi xem.

if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office15\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office15"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office15\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office15"
cscript //nologo ospp.vbs /dinstid>IID.txt
start IID.txt
@

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Share key: aa3780e64d1623d888916e6570873013
List này giữ cũng lâu rùi mà hem biết giờ còn sài được hay không. Có khi public hết rồi cũng nên
Cho mình xin cái "hướng dẫn sử dụng" với.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Em cũng thua rùi. Em dùng MD5 Encrypt mà Decrypt không được. :v

List này public rùi. Tìm key GRB84-NTDYF-MM9GY-9X93K-CDKR4 là ra {big_smile}
Mình thấy lạ là topic này nhận hỗ trợ kích hoạt Office 2019 sao tự dưng lại share key win 10 enterprise ra vậy? Thiết nghĩ nếu các bạn muốn trao đổi về win thì vui lòng trao đổi tại topic khác nhé!
P/s: Key này vẫn còn dùng được
Mã:
Key: GRB84-NTDYF-MM9GY-9X93K-CDKR4
Description: Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK
Remaining: 0
Time: 6/22/2019 2:21:47 PM (GMT+7)

dungltcd

Lạt Ma
Mình thấy lạ là topic này nhận hỗ trợ kích hoạt Office 2019 sao tự dưng lại share key win 10 enterprise ra vậy? Thiết nghĩ nếu các bạn muốn trao đổi về win thì vui lòng trao đổi tại topic khác nhé!
P/s: Key này vẫn còn dùng được
Mã:
Key: GRB84-                                 -CDKR4
Description: Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK
Remaining: 0
Time: 6/22/2019 2:21:47 PM (GMT+7)
Key enterprise MAK mà đã về 0 thì coi như bỏ.
góp ý: chính MOD cũng đang góp phần Re-post lại key nhé, Hehe {shoot1} {shoot1}{shoot1}