This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Cái cmd chạy KMS được mấy ngày vậy bác? Vì em đưa vô Task Schedule để chạy theo ngày. Và Key tồn tại đc bao lâu thì phải thay trong cmd ah?
Key KMS về lý thuyết thì sống mãi với thời gian & thời hạn sử dụng luôn là 180day.
Cỡ 90% dùng Office không quá xx ngày (vì lý do, tại bởi vì gì đó) ... thì KMS là quá đủ!

Kỹ thuật của bạn và của 1 số Tool (cr@ck) tự động kích hoạt lại >> Cho là Kích hoạt vĩnh viễn thì mình không quan tâm, không sử dụng bao giờ, nên không biết!

TACOMPUTER

Búa Đá
Chuẩn bác, nên dạo này làm cho nhân viên thời vụ em làm KMS, khi nào làm cho cá nhân, gia đình hay bạn bè mới xin Licensed ah. Giờ em có bản 2019 Retail + C2R custom lại 1 số sử dụng và bỏ ra nhữn thứ ko cần thiết. Sau đó KMS là chuẩn ah.
Otool link ko còn, bác cho em link khác ah.
Với lại phần UPDATE trong C2R em ko hiểu mấy cái options trong đó: Monhtly, Semi-Annual, Targeted gì gì đó, nhờ bác khai sáng hộ.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Nếu hay phải cài đặt Office cả 2019 &2019 thì nên tải ISO Office và dùng C2R hay OTool để cài rất nhanh. Có thể tải 1 ISO AIO hoặc 2 ISO cho Retail/Volume
Đặc biệt hữu ích với Office 2019 chỉ cần tải ISO Retail có thể cài All Edition Office.

Tham khảo bài Ghim: Cài đặt Office 2019 Retail Offline with ISO by me!

TACOMPUTER

Búa Đá