Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 73 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

duc1451963

Rìu Sắt Đôi
Nếu tính từ 23/12/2018 đến bây giờ thì bác @duc1451963 đã nhờ kích hoạt Office 2019 Pro Plus cả Retail lẫn VL rất nhiều lần... Cháu cảm giác như có gì đó sai sai chứ không phải thay main đâu ?.
Mấy lần trước có nhờ kích hoạt Off 2019 cho một vài máy người bạn và cài thay Win, còn máy này của mình mấy cậu thợ nó nâng cấp Ram thế nào lại chết main bây gi[f còn đang cài lại từ đầu! Nếu có thể được thì giúp mình, không lại phải rình key public Bạn ơi! Có sai là sai nhờ giúp nhiều lần chứ không thương mại gì đâu. Thấy mình không đến lỗi kiếm tiền bằng cách đó đâu Bạn ạ. Cũng một phần vì đam mê thôi!

duc1451963

Rìu Sắt Đôi
Đam mê thì làm theo cách của bác @thuwowngr nhé bác. Key Office 2019 pro plus rất khan hiếm đừng vì đam mê mà phí key nhé bác.
Không phải đam mê mà làm phí đâu, mình cũng biết key office 2019 rất quý. Cũng như các suporter làm giúp hộ một số người bạn không làm được mà thôi. Còn trường hợp vừa nhờ giúp là máy bàn của minh có sự cố và sẽ chờ đợi được bạn ạ!

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Hôm bữa mình có nhờ bác @socbay66 giúp đỡ kích hoạt office 2019 với lời dặn là copy cái thư mục C:\Windows\System32\spp\store\2.0 đem cất đi, khi nào cài lại thì cứ chép đè trở lại là có bản quyền.

Mình thay ổ cứng và cài lại win, office 2019 và chép đè thư mục 2.0 như lời bạn @socbay66 thì tự nhận bản quyền ngon lành cành đào.

Nhưng hôm 27/4/2019 mình đem bảo hành cái ổ SSD và cài lại win (bản win này mình tải mới bằng media creation tool) thì không thể kích hoạt bản quyền bằng cách chép đè thư mực 2.0 được nữa. Office nó bắt repair và tắt mất, sau đó mình không thể cài thêm bất cứ phiên bản office nào nữa.

Điều đáng nói là mình lấy file cài win ISO mình tải từ tháng 3và cài lại win thì thằng office 2019 nó lại nhận bản quyền.

Sao lạ vậy các bạn nhỉ.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hôm bữa mình có nhờ bác @socbay66 giúp đỡ kích hoạt office 2019 với lời dặn là copy cái thư mục C:\Windows\System32\spp\store\2.0 đem cất đi, khi nào cài lại thì cứ chép đè trở lại là có bản quyền.

Mình thay ổ cứng và cài lại win, office 2019 và chép đè thư mục 2.0 như lời bạn @socbay66 thì tự nhận bản quyền ngon lành cành đào.

Nhưng hôm 27/4/2019 mình đem bảo hành cái ổ SSD và cài lại win (bản win này mình tải mới bằng media creation tool) thì không thể kích hoạt bản quyền bằng cách chép đè thư mực 2.0 được nữa. Office nó bắt repair và tắt mất, sau đó mình không thể cài thêm bất cứ phiên bản office nào nữa.

Điều đáng nói là mình lấy file cài win ISO mình tải từ tháng 3và cài lại win thì thằng office 2019 nó lại nhận bản quyền.

Sao lạ vậy các bạn nhỉ.
Bình thường thôi ko có gì lạ hết , bởi vì win version mới cấu trúc ko còn giống như ver cũ nên ko khớp nó ko thể kích hoạt .
Sau khi cài bản cũ xong rồi update ver mới thì lúc này system nó sẽ tự động nhận sku qua sự update , lúc này copy cái BQ theo cách cũ , cài lại win ver mới khôi phục thì sẽ được thôi

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Bình thường thôi ko có gì lạ hết , bởi vì win version mới cấu trúc ko còn giống như ver cũ nên ko khớp nó ko thể kích hoạt .
Sau khi cài bản cũ xong rồi update ver mới thì lúc này system nó sẽ tự động nhận sku qua sự update , lúc này copy cái BQ theo cách cũ , cài lại win ver mới khôi phục thì sẽ được thôi

Cảm ơn bạn, mình hiểu rồi.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Project&Visio 2019 cao cấp, hiếm người sử dụng nên KEY sống lâu.
Anh em nào có nhu cầu sử dụng mà chưa kích họat được > Gửi Id&Pass Team > Mình giúp cho.
Office 2019 Retail mấy hôm trước Lễ > xuất hiện dồn dập 5-7 key. Nay lại trở về thời kỳ quý hiếm.
Office 2019 VL thấy @QuangDat giới thiệu là sẽ sớm Share nhưng mấy ngày rồi chưa có thêm thông tin.
Bạn nào yêu thích O2019 thì cứ thực hiện theo #1 > Canh KEY....

kubus220

Búa Gỗ Đôi
Hello
Active code?
Microsoft Office ProPlus 2019 Retail

2HQNV-YYGW8-FKMRW-Q9G2M-BBKGG

Thanks
good luck
Error code: 0xC004C060

socbay66

Rìu Bạc Đôi

Sao lạ vậy các bạn nhỉ.

nếu ok rồi thì thôi
còn vẫn lỗi tối sau 21g30 pm pass và id team tôi check xem fix được không

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
nếu ok rồi thì thôi
còn vẫn lỗi tối sau 21g30 pm pass và id team tôi check xem fix được không
Ok rồi bạn ạ. Lành luôn. Nhưng nếu cài win bản mới nhất từ MS thì nó chặn hay sao ấy. Khi chép đè thư mục 2.0 xong thì bị lỗi và không thể cài bất cứ phiên bản office nào hết, kể cả 2013, 2106.

tkphungpy

Búa Gỗ
Nhờ giúp active Project Professional 2019
M77XV-PNPT8-TF3KD-Y6FK7-R9DY9

3806874-1807205-3973302-9633014-1866842-5741721-7584106-3863453-9117840
Thank