Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 52 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Lang Thang

Rìu Chiến
File/Options/Language
Chọn ngôn ngữ muốn sử dụng thôi
Hôm trước em đọc được một bài của một bạn nói là bộ Visio và Project 19 chưa có tiếng Việt. Em chưa dùng nên cũng chưa biết. Trên mạng cũng thấy ít hướng dẫn bằng tiếng Việt.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hôm trước em đọc được một bài của một bạn nói là bộ Visio và Project 19 chưa có tiếng Việt. Em chưa dùng nên cũng chưa biết. Trên mạng cũng thấy ít hướng dẫn bằng tiếng Việt.
Đúng bộ O thì có tiếng Việt riêng với Visio và Project thì ko có tiếng VIỆT , vì vậy muốn cài được visio + project thì phải cài bộ O tiếng ANH mới cài được

Lang Thang

Rìu Chiến
Đúng bộ O thì có tiếng Việt riêng với Visio và Project thì ko có tiếng VIỆT , vì vậy muốn cài được visio + project thì phải cài bộ O tiếng ANH mới cài được
Cháu cảm ơn bác!
Cái khó là chỗ cháu Sếp lại bắt dùng tiếng Việt chuẩn (Chứ không phải kiểu Việt hóa ... như mấy cái điện thoại Trung Quốc). Chỉ vì yêu cầu này mà hiện nay cháu vẫn phải dùng một số phần mềm cổ (phải cr@ k)chỉ vì nó Việt hóa chuẩn. Kết quả là đã hai lần fomat toàn bộ HDD của tất cả các máy tính trong nhà. Một lần do quên không rút cáp nguồn của HDD cài phần mềm đó (Cháu phải dùng 1 HDD riêng để cài Win và các phần mềm đó, mỗi lần dùng là mở thùng máy cắm cáp nguồn HDD đó vào, dùng xong rút cáp ra_do lười nên cháu cứ để cáp sata_hậu quả 1 lần quên=> Lần sau rút cả cáp nguồn lẫn sata cho chắc. Nhưng đời không có cái quên nào giống cái quên nào: Một lần quên rút cái USB dùng làm ram ảo cắm sau thùng máy. :(
Cũng may ba hay bốn tháng mới phải dùng 1, 2 lần nên đỡ khổ.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Cháu cảm ơn bác!
Cái khó là chỗ cháu Sếp lại bắt dùng tiếng Việt chuẩn (Chứ không phải kiểu Việt hóa ... như mấy cái điện thoại Trung Quốc). Chỉ vì yêu cầu này mà hiện nay cháu vẫn phải dùng một số phần mềm cổ (phải cr@ k)chỉ vì nó Việt hóa chuẩn. Kết quả là đã hai lần fomat toàn bộ HDD của tất cả các máy tính trong nhà. Một lần do quên không rút cáp nguồn của HDD cài phần mềm đó (Cháu phải dùng 1 HDD riêng để cài Win và các phần mềm đó, mỗi lần dùng là mở thùng máy cắm cáp nguồn HDD đó vào, dùng xong rút cáp ra_do lười nên cháu cứ để cáp sata_hậu quả 1 lần quên=> Lần sau rút cả cáp nguồn lẫn sata cho chắc. Nhưng đời không có cái quên nào giống cái quên nào: Một lần quên rút cái USB dùng làm ram ảo cắm sau thùng máy. :(
Cũng may ba hay bốn tháng mới phải dùng 1, 2 lần nên đỡ khổ.
Kêu sếp bạn xuỳ tiền ra sắm đi.
Bộ project+Visio chỉ khoảng 40 triệu tiền Việt à.
Mà bộ Pro+Visio thì chỉ có tiếng Anh thôi.

Sửa lần cuối:

Lang Thang

Rìu Chiến
Kêu sếp bạn xuỳ tiền ra sắm đi.
Bộc project+Visio chỉ khoảng 40 triệu tiền Việt à.
Mà bộ Pro+Visio thì chỉ có tiếng Anh thôi.
Nhưng khổ cái Sếp em là nữ, trẻ và rất đẹp, lại tôn thờ chủ nghĩa độc thân, nhà đại gia, con cán bộ, đi 4 bánh, thích mặc thiếu vải, mỗi lần gặp Sếp, em chả phản ứng gì được. Ngoài liếc trộn những cái cần liếc thôi.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Nhưng khổ cái Sếp em là nữ, trẻ và rất đẹp, lại tôn thờ chủ nghĩa độc thân, nhà đại gia, con cán bộ, đi 4 bánh, thích mặc thiếu vải, mỗi lần gặp Sếp, em chả phản ứng gì được. Ngoài liếc trộn những cái cần liếc thôi.
Cái này là @qka9999 giỏi cực kỳ. Khó vỡ nào cũng qua.
Chỉ Lang Thang vào chiêu kìa a @qka9999

Lang Thang

Rìu Chiến
Cái này là @qka9999 giỏi cực kỳ. Khó vỡ nào cũng qua.
Chỉ Lang Thang vào chiêu kìa a @qka9999
Vâng, bác @qka9999 có kế gì hay hay truyền thụ cho em học với. Nhìn Sếp xinh đẹp, lại lẳng lơ ngay trước mắt,... chả trách Hồ Xuân Hương đã phải thốt lên:

Yếm đào trễ xuống dưới nương long.
Đôi gò Bồng đảo sương còn ngậm,
Một lạch Đào nguyên nước chửa thông.
Quân tử dùng dằng đi chẳng dứt,
Đi thì cũng dở, ở không xong.

Sửa lần cuối:

duc1451963

Rìu Sắt Đôi
Không hiểu sao bây giờ bản Word 2019 của mình lại bị lỗi gì mà mỗi lần mở lên làm việc thì con trỏ lại bắt đầu từ ở giữa trang giấy(không phải từ điểm trên cùng trang). Cũng đã cài lại office 2019 vài lần mà không sửa được. Rất bất tiện cho việc in ấn tài liệu. Mình nhờ cao thủ @dinhchungcm xem và giúp hộ nhé, cảm ơn Bạn!

Sửa lần cuối:

ajunpa

Búa Gỗ
Nhờ các anh giúp active Office 2019 Pro với
ID
4736080
7488514
4984145
0274034
5557415
0596886
3408170
4464561
7805200
Xin chân thành cám ơn ạ !

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Không hiểu sao bây giờ bản Word 2019 của mình lại bị lỗi gì mà mỗi lần mở lên làm việc thì con trỏ lại bắt đầu từ ở giữa trang giấy(không phải từ điểm trên cùng trang). Cũng đã cài lại office 2019 vài lần mà không sửa được. Rất bất tiện cho việc in ấn tài liệu. Mình nhờ cao thủ @dinhchungcm xem và giúp hộ nhé, cảm ơn Bạn! TV của mình:
ID: 1 146 415 141
Pass: dnm675
Thoát Team > Mở lại và Gửi ID&Pass vào Tin nhắn!
Để ngoài này mình không vào đâu!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Không có trích dẫn
ErrorCode:0xC004C008
Detection Time:03/10/2019 3:30:49 PM
Nguồn: Nhóm Share key
Mới check dùng tốt, chúc các Bạn may mắn
Chú dạo này tích cực share ghê :p
Hưởng ứng theo tí: Win 10 Pro N Online (Phone)