Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 472 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

messiah

Gà con
Trên đây có rất nhiều người giỏi, tớ có chút vấn đề cần hỗ trợ mong các bạn giúp đỡ.
Laptop là cơ quan cấp, tớ ko có quyền admin.
win 10 pro và off 2016 đến giờ nó báo hết bản quyền, tớ thì muốn một là nhờ active online có được ko? Hoặc hai là có cách nào cài lại hết win, off mà bỏ qua quyền admin dc ko? tức cài lại từ đầu sạch sẽ. Máy cq cài macaffe nên chậm và nhiều khi muốn cài app hay làm gì cũng khó.
Cảm ơn các bạn!

macketoi

Rìu Vàng
Trên đây có rất nhiều người giỏi, tớ có chút vấn đề cần hỗ trợ mong các bạn giúp đỡ.
Laptop là cơ quan cấp, tớ ko có quyền admin.
win 10 pro và off 2016 đến giờ nó báo hết bản quyền, tớ thì muốn một là nhờ active online có được ko? Hoặc hai là có cách nào cài lại hết win, off mà bỏ qua quyền admin dc ko? tức cài lại từ đầu sạch sẽ. Máy cq cài macaffe nên chậm và nhiều khi muốn cài app hay làm gì cũng khó.
Cảm ơn các bạn!
Nếu mà muốn bỏ quyền Admin mỗi lần Cài file Exe thì chỉ cần tắt uac là được thôi bạn
Còn nếu bạn muốn active Office thì bạn có thể gửi tin nhắn cho mình nhé

messiah

Gà con
Nếu mà muốn bỏ quyền Admin mỗi lần Cài file Exe thì chỉ cần tắt uac là được thôi bạn
Còn nếu bạn muốn active Office thì bạn có thể gửi tin nhắn cho mình nhé
ko thay đổi UAC được bạn ah, admin khóa quyền đó rồi.
Có cách nào để tớ tự cài lại hết từ đầu, cả win và off ko nhỉ?

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
ko thay đổi UAC được bạn ah, admin khóa quyền đó rồi.
Có cách nào để tớ tự cài lại hết từ đầu, cả win và off ko nhỉ?
Đã là máy cơ quan, nhất là cơ quan có dữ liệu cần bảo mật cao thì bạn không nên thay đổi nếu không được phép. Nên hỏi sếp hay admin phụ trách. Muốn nhanh thì mua máy cá nhân dùng muốn làm gì thì làm ở trên đó. Muốn cài thì có khó gì đâu, tra GG có HD đầy đủ.

macketoi

Rìu Vàng
Có bác nào giúp em active office 2021 pro+ với ạ, em cám ơn nhiều!!
Ok, gửi tin nhắn vào hộp thư nha

Done, bạn vui lòng sao lưu bản quyền theo địa chỉ bom.so/backwinoroff nha

Sửa lần cuối:

macketoi

Rìu Vàng
Nhờ các Bạn giúp active Microsoft office pro retail 2016, Thank
Qua teamview
Nhờ các Bác hỗ trợ giúp active Microsoft office 2016 pro retail qua teamview
Cảm ơn rất nhiều
Trường hợp của 2 bạn sao rồi
Nếu chưa được kích hoạt gửi tin nhắn ngay cho mình

Nhờ các Bác hỗ trợ giúp active Microsoft office 2016 pro retail qua teamview