Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 424 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
có b ad nào online e nhờ active dùm bản office 2019 pro plus và visio 2019 pro plus do máy bị lỗi mới cài lại, e xin cám ơn!
Lát 7h30 gởi team vào ib cho mình, giờ đang chuẩn bị cơm rồi ko ngồi máy
+++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu, kêu 7h30 gì mà hối như giặc tới nhà haiza ..

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Xem phần đính kèm 32743Xem phần đính kèm 32744
Mình mới cài lại win thì được người ta cài cho bản này, ad cho mình hỏi là bản này của mình đã kích hoạt hay là Cr@ck ạ?
Theo hình của bạn thì đây là bản Office 2016 Pro Plus VL, thông báo "sản phẩm đã kích hoạt". Để ăn chắc, bạn lấy key VL trong diễn đàn hiện đang còn online nhiều, nhấn vào Change Product Key, thay key mới rồi kích hoạt online.

ducnam2812

Gà con
Theo hình của bạn thì đây là bản Office 2016 Pro Plus VL, thông báo "sản phẩm đã kích hoạt". Để ăn chắc, bạn lấy key VL trong diễn đàn hiện đang còn online nhiều, nhấn vào Change Product Key, thay key mới rồi kích hoạt online.
MSO 3.JPG

Mình nhập key này của bác này trên diễn đàn vào thì không thấy hiện gì cả. Đồng thời cái dòng báo genuine cũng mất. Vậy là được rồi phải không ạ?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Xem phần đính kèm 32745
Mình nhập key này của bác này trên diễn đàn vào thì không thấy hiện gì cả. Đồng thời cái dòng báo genuine cũng mất. Vậy là được rồi phải không ạ?
Run cmd quyền admin past cái lệnh này vô rồi chụp lại cái hình lên đây mới biết được
Mã:
for %a in (4,5,6) do (if exist “%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office1%a\ospp.vbs” (cd “%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office1%a”)
if exist “%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office1%a\ospp.vbs” (cd “%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office1%a”))
cscript ospp.vbs /dstatus

ducnam2812

Gà con
Run cmd quyền admin past cái lệnh này vô rồi chụp lại cái hình lên đây mới biết được
Mã:
for %a in (4,5,6) do (if exist “%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office1%a\ospp.vbs” (cd “%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office1%a”)
if exist “%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office1%a\ospp.vbs” (cd “%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office1%a”))
cscript ospp.vbs /dstatus
MSO 4.JPG

Đây ad ạ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Trong hình là viso projec đang dùng key KMS và bạn cũng chưa gỡ cái key Grace kia ra, dùng lệnh này để gỡ hết mấy cái key kms và grace kia ra đi rồi kích lại cái off 16 pro plus VL của bạn, còn 2 cái viso và projec thì kiếm key kích lại nha.
Mã:
for %a in (4,5,6) do (if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office1%a\ospp.vbs" (cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office1%a")
If exist "%ProgramFiles% (x86)\Microsoft Office\Office1%a\ospp.vbs" (cd /d "%ProgramFiles% (x86)\Microsoft Office\Office1%a"))
for /f "tokens= 8" %b in ('cscript //nologo OSPP.VBS /dstatus ^| findstr /b /c:"Last 5"') do (cscript //nologo ospp.vbs /unpkey:%b)

Còn nếu ko muốn gỡ hết tất cả key 1 lượt thì bạn gỡ từng key bằng lệnh này, coi trong cái hình bạn post đó thay XXXX bằng 5 kí tự cuối của key viso, projec và cái grace kia vô để gỡ 3 cái key đó đi
Mã:
cscript "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" /unpkey:XXXXX  ( XXXXX : 5 KÍ TỰ CUỐI CỦA KEY MUỐN XÓA )

ducnam2812

Gà con
Trong hình là viso projec đang dùng key KMS và bạn cũng chưa gỡ cái key Grace kia ra, dùng lệnh này để gỡ hết mấy cái key kms và grace kia ra đi rồi kích lại cái off 16 pro plus VL của bạn, còn 2 cái viso và projec thì kiếm key kích lại nha.
Mã:
for %a in (4,5,6) do (if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office1%a\ospp.vbs" (cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office1%a")
If exist "%ProgramFiles% (x86)\Microsoft Office\Office1%a\ospp.vbs" (cd /d "%ProgramFiles% (x86)\Microsoft Office\Office1%a"))
for /f "tokens= 8" %b in ('cscript //nologo OSPP.VBS /dstatus ^| findstr /b /c:"Last 5"') do (cscript //nologo ospp.vbs /unpkey:%b)

Còn nếu ko muốn gỡ hết tất cả key 1 lượt thì bạn gỡ từng key bằng lệnh này, coi trong cái hình bạn post đó thay XXXX bằng 5 kí tự cuối của key viso, projec và cái grace kia vô để gỡ 3 cái key đó đi
Mã:
cscript "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" /unpkey:XXXXX  ( XXXXX : 5 KÍ TỰ CUỐI CỦA KEY MUỐN XÓA )
Em đã gỡ hết rồi dùng key trên để kích hoạt lại rồi ạ. Tạm thời chưa có gì trục trặc, nếu có nhờ các ad và mn hỗ trợ. Cám ơn mn :)

tien712a3

Búa Gỗ
Mã:

Mã:
Bác có Online giúp e active office 2016 nhé!

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bác có Online giúp e active office 2016 nhé!
gởi team vào ib đi bạn, ủa qua nhờ 19 mà nay xuống 16 rồi à, nhanh vậy 😂😂
+++++++++++++++++
Done đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:

ntquyet247

Rìu Vàng
Sếp nào rảnh giúp active hộ mình Office 2019 với ạ, mình xin chân thành cảm ơn!!!