Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 421 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nếu bạn cần thì gửi ID và Pass của Teamviewer qua inbox mình sẽ giúp bạn
Có sp nhận giúp rồi mà bác, nãy tính nhận mà nhớ bạn này trước mình giúp vài lần rồi. Lần mới đây nhất post nhờ khi mình nhận chờ ko thấy đâu hỏi thì nói đang cài rồi mất tiêu tới giờ nên mình ko nhận nữa 😏

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bạn này không có nhờ, mà anh nó nhờ và em đã nhận sp từ lâu rồi :p
Biết người ta bao nhiêu tuổi rồi ko mà bạn kêu nó này nó nọ vậy? Nc lịch sự chút đi bạn ơi.
Bạn cứ yên tâm mà sp ko ai giành của bạn đâu khi bạn đã nhận rồi, nhắc bạn khi sp xong thì cũng phải báo lại ngoài cmt đã giúp xong chưa để các sp khác còn biết.

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cảm ơn bạn
Done, đã trợ giúp và sao lưu, off chưa cài mà nhờ kích bó tay.cơm 😂

poseidon8390

Búa Gỗ
off 21 nào bạn, retail hay ltsc?
Ủa mà bữa đầu tháng 3 mới kích cho bạn rồi mà, file backup đâu ko restore lại?
Office 2021 Pro Plus và hình như bản Retail ạ. Bác có trí nhớ tốt thật đó. Chuyện là có đứa em nhờ giúp kích hoạt mà mình lại không làm được nên phải lên đây nhờ bác cảm phiền giúp thêm lần nữa ạ...

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Office 2021 Pro Plus và hình như bản Retail ạ. Bác có trí nhớ tốt thật đó. Chuyện là có đứa em nhờ giúp kích hoạt mà mình lại không làm được nên phải lên đây nhờ bác cảm phiền giúp thêm lần nữa ạ...
Gởi team vào ib mình coi nào, chờ bạn 10p thôi nha

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Done, đã trợ giúp và sao lưu