Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 408 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
chào cả nhà, mình đang dùng window 10 home, giờ muốn upgrade lên bản pro, thì sau khi add key get CID. Sau đói auto update lên hãy phai cần setup lại từ đầu ko nhỉ. Hỏi trước cho chắc hihi
Kích cho e nó xong thì dùng lệnh này rồi chờ 10-15p cho nó tự up, nó có báo gì kệ nó, 10-15p sau ( tùy tốc độ mạng) khởi động lại máy.
Mã:
sc config wuauserv start= auto & net start wuauserv
changepk.exe /productkey VK7JG-NPHTM-C97JM-9MPGT-3V66T
exit

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Anh chị nào giúp em kích hoat Office 2021 pro retail với ạ ! em cám ơn nhiều.
10p nữa gởi team vào ib
++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu, lần sau đừng dùng nick clone nữa nha @bacsilam

Hôm qua bạn nhờ rồi mà, nay nhờ gì vậy bạn?
mình nhờ rồi mà chưa khớp được thời gian để làm bạn ạ :( nên thành ra là chưa làm dc

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
bác có rảnh ko giúp em với a @Phi Long Phong Van
Giờ ko rảnh ko ngồi máy bạn ơi, tổi 7h30 8h gởi team vào ib, qua kêu 30p gởi ko gởi. Quăng cái post nhờ đó xong đi luôn, sp họ cũng có cv của họ nữa chứ ai đâu mà rảnh trực 24/7 chờ các bạn được.

Giờ ko rảnh ko ngồi máy bạn ơi, tổi 7h30 8h gởi team vào ib, qua kêu 30p gởi ko gởi. Quăng cái post nhờ đó xong đi luôn, sp họ cũng có cv của họ nữa chứ ai đâu mà rảnh trực 24/7 chờ các bạn được.
vâng, em xin lỗi các bác, tối em mải con cái quên béng mất :(