Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 376 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

nthon

Gà con
em mới cài lại máy mất nich vnz. Mong các bác hỗ trợ em activi office 2019 + window 11 qua teamview

em treo máy và mong các bác hỗ trợ em trong thời gian sớm nhất .

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
em mới cài lại máy mất nich vnz. Mong các bác hỗ trợ em activi office 2019 + window 11 qua teamview

Các bạn sao post chung 1 cmt ko vậy? cài lại máy...mất nick...treo máy.... haiza....
Gởi team vào ib nhanh, chờ bạn 10p thôi nha

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

Done, đã trợ giúp và sao lưu

Dạ, em xin lỗi vì đã làm phiền bác Phi Long Phong Van ạ, em loay hoay từ qua tới giờ chưa backup được ạ.
Chưa có tên.png

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Dạ, em xin lỗi vì đã làm phiền bác Phi Long Phong Van ạ, em loay hoay từ qua tới giờ chưa backup được ạ.Xem phần đính kèm 30886
Ái chà bạn đúng oải thiệt chớ, sp kích cho bạn và vk bạn mấy lần rồi vẫn vậy, gì mà cái kích kích cài liện tục phát triển vậy? gởi team vào ib đi
++++++++++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp kích hoạt lại và sao lưu.
Coi cái hình bạn post rồi vào nghe bạn nói là tui thấy sai sai rồi, vô coi kiểm tra thì toàn bộ các file tui đã backup cho bạn rồi nén lại để chung trong 1 thư mục giờ còn mỗi cái tool... Hỏi tới bạn nói ko biết bạn cho lên driver của zalo lưu, giờ tải về lại ko restore được?, Cái thư mục đó có phải của cái máy đã kích đâu, mà giả dụ nó chính là của máy đã kích thì mở thư mục ra chẳng còn cái gì trong đó, còn mỗi cái tool và 2 file backup của cái máy nào trong đó chứ ko phải máy bạn đang nói ko restore được. Check tìm lại cái key off 19 rt đó để add lại cho bạn cũng bó tay vì cái key đó nó ko phải kích cho cái máy này. Mở cái thư mục ra thấy thay đổi nó ko giống nhưng gì tôi thường hay thao tác khi sp cho các TV là tôi biết ngay vì của tôi làm mà. Nói bạn thì bạn nói ko biết này kia kia nọ rồi nói để hỏi lại vk bạn vì bạn đi công tác. Hỏi vk xong thì nói là thay ổ cứng, thay ổ cứng vẫn restore lại được trên chính cái máy đã được kích đó nha ban, trừ khi bạn thay phần cứng thì mới thua thôi. Sp giúp cho bạn, nhiều lần rồi, từ 19 vl, rt rồi lại qua 21 RT rồi bạn lại nhờ sp cho máy vk bạn, oke tôi cũng giúp, bạn liên tục cài liên tục kích trong 1 tg ngắn.... tôi giúp bạn 1 lần này nữa, nhớ đừng thay đổi bất cứ cái gì trong cái thư mục đó, key ko phải từ trên trời rơi xuống đâu bạn, nhớ bớt dẫn tui đi lòng vòng nha 😡

Sửa lần cuối: