Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 372 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Đúng rồi bác, em ngồi ngay bên cạnh, thấy cài office 21 nên đú theo rồi lên đây nhwof bác giúp o_O
Máy cty thì nói tụi it của cty nó kích cho, hoặc đề xuất lên cho mấy bác dám xúi í lộn giám đốc mua key về cho nv sài bạn ơi. 4room chỉ hỗ trợ máy cá nhân thôi, nhắn luôn bạn của bạn 1 lần và mãi mãi luôn hen.

zte201

Gà con
Oke mà phải lap cá nhân ko hay thấy mình nói vậy tính dắt mình đi chơi xa lắc xa lơ vậy?
Em cũng có biết đâu, thấy đc thì em đú theo thôi, cty em máy người ta bán sao xài vậy chứ có bao giờ thấy mua key gì đâu, sếp còn để cái office đỏ lòm thì nhân viên lấy đâu ra key mà xài đc :oops:, nói chung toàn tự xử, em hỏi để biết trước thôi.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Em cũng có biết đâu, thấy đc thì em đú theo thôi, cty em máy người ta bán sao xài vậy chứ có bao giờ thấy mua key gì đâu, sếp còn để cái office đỏ lòm thì nhân viên lấy đâu ra key mà xài đc :oops:, nói chung toàn tự xử, em hỏi để biết trước thôi.
Nói chung máy cá nhân của riêng bạn tự mua đem vô đó sài thì dc, máy cty mua cấp để đó cho nv sài tạm khi lv thì không được.

zte201

Gà con
Nói chung máy cá nhân của riêng bạn tự mua đem vô đó sài thì dc, máy cty mua cấp để đó cho nv sài tạm khi lv thì không được.
Ô kê luôn bác, sau em nhờ bác hỗ trợ em nha, cam đoan laptop cá nhân luôn, bác cứ check trước, ko phải laptop chặn em luôn :D

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ô kê luôn bác, sau em nhờ bác hỗ trợ em nha, cam đoan laptop cá nhân luôn, bác cứ check trước, ko phải laptop chặn em luôn :D
Check dễ mà, vừa team sp trên máy cần kích, vừa video call là biết liền à, chứ chặn hay ban nick này làm nick khác mấy hồi bạn ưi 🤣