Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 354 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Các ac ơi em mới cài lại máy Windown 11 mà không sao active được office 2019 các ac giúp em với ạ. em cảm ơn
Tối 7h30 8h gởi team vô ib cho mình nếu ko gấp, giờ mình ngủ ời ko ngồi máy 😅

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Ều jo qua tới 365 nữa, bữa kích cho 21 thấy đang sài 365 còn gì nữa, kích cái gì mà nhiều vậy.
Nhưng khác so với mọi người, em muốn kích hoạt Microsoft 365 Family(Office 365 Home)để em có 1TB Onedrive cá nhân để giữ file riêng tư ạ chứ giữ file riêng tư qua Onedrive for Business có mà toang à?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nhưng khác so với mọi người, em muốn kích hoạt Microsoft 365 Family(Office 365 Home)để em có 1TB Onedrive cá nhân để giữ file riêng tư ạ chứ giữ file riêng tư qua Onedrive for Business có mà toang à?
À phải fami mới chịu, vậy thì lh cụ Mic tiếp nhá, fami có thời hạn và phải mua chẳng ai share cái đó cho bạn đâu, nếu có share cũng toàn hàng scan thôi và nó tèo bất cứ khi nào.

Nguyen Trang

Rìu Chiến
À phải fami mới chịu, vậy thì lh cụ Mic tiếp nhá, fami có thời hạn và phải mua chẳng ai share cái đó cho bạn đâu, nếu có share cũng toàn hàng scan thôi và nó tèo bất cứ khi nào.
Thế lần trước anh kích hoạt cho người khác Microsoft 365 bản gì mà anh chấp nhận kích hoạt? Em cũng thấy một số diễn đàn share key microsoft 365 nhưng chưa đầy 1 phút là key die rồi.(Key share đấy chính hãng hết nhưng đem đi đổi hết rồi)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Thế lần trước anh kích hoạt cho người khác Microsoft 365 bản gì mà anh chấp nhận kích hoạt? Em cũng thấy một số diễn đàn share key microsoft 365 nhưng chưa đầy 1 phút là key die rồi.(Key share đấy chính hãng hết nhưng đem đi đổi hết rồi)
Bản E5 thôi, còn E5 là gì thì bạn tự gg, key ji 365 share? Họ ko có mà sài nữa share mới chịu, hay bạn nói mấy cái key pin này kia ấy hả ? Key nếu mua từ hãng chẳng có cái nào rẻ hết, key giá rẻ chỉ là scan, reg, đâm chọt...các kiểu con đà điểu...ra key thôi, khi đã chấp nhận sài hàng hãng giá rẻ thì cũng đồng nghĩa chấp nhận tất cả các rủi ro sau này nếu có bạn ơi, nó luôn là vậy 🤣

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Bản E5 thôi, còn E5 là gì thì bạn tự gg, key ji 365 share? Họ ko có mà sài nữa share mới chịu, hay bạn nói mấy cái key pin này kia ấy hả ? Key nếu mua từ hãng chẳng có cái nào rẻ hết, key giá rẻ chỉ là scan, reg, đâm chọt...các kiểu con đà điểu...ra key thôi, khi đã chấp nhận sài hàng hãng giá rẻ thì cũng đồng nghĩa chấp nhận tất cả các rủi ro sau này nếu có bạn ơi, nó luôn là vậy 🤣
Đúng key PIN rồi ạ. Em muốn đổi qua trang setup.office.com ạ.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đúng key PIN rồi ạ. Em muốn đổi qua trang setup.office.com ạ.
Đổi được luôn hả, nếu đổi được thì bạn ráng canh thôi 😂.Thôi nha chuyện ngoài lề này tới đây dừng nha, đây là topic hỗ trợ kích hoạt chứ ko phải topic chém gió xuyên lục địa bạn nghen. 😂

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Đổi được luôn hả, nếu đổi được thì bạn ráng canh thôi 😂.Thôi nha chuyện ngoài lề này tới đây dừng nha, đây là topic hỗ trợ kích hoạt chứ ko phải topic chém gió xuyên lục địa bạn nghen. 😂

Làm cái này là coi như gần đủ bác ạ :D :D

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Nhờ kích hoạt Microsoft 365 thôi mà bẻ lái sang chém gió lung tung rồi.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nhờ kích hoạt Microsoft 365 thôi mà bẻ lái sang chém gió lung tung rồi.
Bạn nói cái gì chứ? bạn hỏi thì mình tl. Bạn đi nhờ người khác giúp cho bạn mà bạn đòi hỏi cái này cái kia, bạn đòi hỏi phải home family mới chịu thì mình nói bạn lh cụ Mic. Bạn thích sưu tầm thì 1 l;à chờ share, 2 là tự mua key kích. Topic này ko phục vụ riêng 1 mình bạn với cái sở thích sưu tầm đó và mình nói bạn chuyện này ngưng ở đây đúng chưa? Nếu bạn ko stop tại topic này thì mình nghĩ bạn cũng chẳng còn cơ hội vào vn-z với cái nick này nữa đâu nha, ở đây mình là một người hơi bị dễ tính với tất cả thành viên nên bạn đừng được nước làm tới sau nhiều vụ việc của bạn, bạn đã và đang làm gi thì tự bạn hiểu nhé