Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 348 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nhưng em quên backup và không nhớ key đó như thế nào. Nên nhờ anh kích hoạt lại ạ.
Đây, nếu kích bằng key của các bác post thì bạn qua đó tìm lại thôi, chứ mỗi lần cài 1 lần kích key mới thì key đâu ra bạn ơi, có mà núi key mới đủ cho bạn rồi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cái đó em nhắn trước rồi sau đó em kích hoạt. Nhưng em bận quá nên bỏ đi mất, quên lấy CID key đó ạ
Thua bạn luôn, gởi team vô ib mình giúp cho 1 lần thôi nha, cái này do bạn thôi
+++++++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu. Đến sợ bạn luôn, cài 365, nạp license kích 19 rồi giờ kích 21 nữa, bạn sưu tầm à 🤣

Sửa lần cuối:

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Thua bạn luôn, gởi team vô ib mình giúp cho 1 lần thôi nha, cái này do bạn thôi
+++++++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu. Đến sợ bạn luôn, cài 365, nạp license kích 19 rồi giờ kích 21 nữa, bạn sưu tầm à 🤣
Cảm ơn về sự giúp đỡ của anh. Trân trọng

em mới cài lại máy không có nick vnz . Mong các anh hỗ trợ em active office 16+window 11 qua teamview .
Em treo máy và mong các anh hỗ trợ sớm nhất có thể vì em đang cần gấp

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
em mới cài lại máy không có nick vnz . Mong các anh hỗ trợ em active office 16+window 11 qua teamview .
Em treo máy và mong các anh hỗ trợ sớm nhất có thể vì em đang cần gấp
Lại một case u như kỹ cài lại máy 1 là mất nick vnz, 2 là ko có nick vnz, treo máy nhờ hỗ trợ sớm nhất.... cái cmt này nghe riết thuộc luôn

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Lại một case u như kỹ cài lại máy 1 là mất nick vnz, 2 là ko có nick vnz, treo máy nhờ hỗ trợ sớm nhất.... cái cmt này nghe riết thuộc luôn
em đang cần giao máy cho khách gấp nha bác :D

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hi all, mình vừa cài mới xong office Proplus2021 cùng với ProjectPro và VisioPro (current Retail/RTM) từ Office C2R.
Nhờ các mod active giúp với, Cảm ơn nhiều.
Pro Plus 21 kích phiên bản nào? pro plus 21 hay pro plus LTSC 21?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bản nào dùng được là ok Mod, mình chỉ cần WORD, EXCEL, PPT, project và VISIO thôi.
Oke bạn, hỏi cho chắc thôi chứ ko bạn muốn kích bản này mình kích bản khác xong ra bạn la làng ỏm tỏi mất công nữa, gởi team vô ib cho mình
++++++++++++++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối: