This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

hoabattu1287

Rìu Chiến Bạc
Bạn gỡ sạch hết rta cài lại xong đi rồi gởi team mình kích cho, mà bạn cài kích cũng nhiều ghia ha
đâu có đâu. em sụp bọt mấy anh chị em công nhân viên chức với giáo viên ấy. mà ko hiểu sao mấy anh chị ấy cứ đè retail cài. em nói không được. gấp quá cho chạy kms luôn.

Chứ key mấy bản VL MAK thì em tìm hồi cũng ra.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Ấy da da bác cứ đè ra kích vl cho họ cũng dc, key vl nhiều mà, nó chả khác gì rt lại nhiều lượt nữa. Họ cứ suốt ngày cài đi cài lại hoại thì kích key rt cho họ có mà núi himalaya cũng tan á bác. Tưởng kích cho bác thì oke thôi chứ họ ko phải tv vnz kích mất công bị người ta dòm ngó nói này nói kia mất công mình khùng lên lại có chuyện bác ạ 🤩

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
minh gui tin nhắn rồi nhé
Done, đã trợ giúp và sao lưu, sau quăng cái post đó rồi quăng cái team xong bỏ đi ko ngồi coi máy tui ko giúp nữa đâu nha, gì mà hỏi kêu một hơi 1 hồi im re ko tl trả vốn gì hết haiza...

tittau

Rìu Sắt Đôi
tks bạn nhiều
ngồi chờ hơi lâu chút vừa chạy xuống dưới t1 chút lên luôn mà thấy bạn đang làm rồi nên ko chạm vào máy nua

Attachments

47.2 KB · Lượt xem: 9

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
tks bạn nhiều
ngồi chờ hơi lâu chút vừa chạy xuống dưới t1 chút lên luôn mà thấy bạn đang làm rồi nên ko chạm vào máy nua
Hơi lâu gì? bạn vô sau nhờ sau người ta tới trước mình phải giúp trước mình đã nói bạn trong ib rồi còn gì, ngồi máy đó coi sp họ giúp họ có cần hay hỏi gì bạn còn trả lời và coi họ có làm gì máy bạn ko nữa chứ, có nhiều trường hợp sp ở đâu đâu vô cài cắm đủ thứ rùi tv bị virut này kia khiếu nại tùm lum tùm la á, nên mình làm minh có chụp lại hình hết, cái hình bạn post ở trên là chưa kích hoạt vẫn còn sài key kms chứ phải của mình đâu.

HuynhAn1212

Gà con
máy e bị lỗi office mong các báv hỗ trợ cài lại office
e treo máy mong các bác hỗ trợ e sớm nhất

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nhờ mod kích hoạt giúp Visio 2019 Pro với ah!
Có ai giúp bạn chưa? chứa thì 7h30 8h gởi team vô ib cho mình
Qúa giờ lâu gòi, nay mình mệt lắm nên té sớm đây ko chờ bạn được nữa đâu, bạn có online thì nhờ sp khác giúp nhé.

Sửa lần cuối:

Chu chim non

Búa Gỗ
Tối thầy rảnh không giúp mình active Office 19 Pro plus VL, Visio 19 và Project 19 với. Thank youu

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tối thầy rảnh không giúp mình active Office 19 Pro plus VL, Visio 19 và Project 19 với. Thank youu
Tối 7h30 8h gởi team cho mình
+++++++++++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối: