This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Bean96

Búa Gỗ Đôi
Bạn muốn nhờ gì sao ko nói rõ ra người ta mới biết mà nhận giúp bạn dc hay ko chứ
à hôm qua lúc mình nhờ nhưng mà đợi nửa tiếng không thấy ai online hỗ trợ á nên mình mới sửa lại cmt á, tại lúc ý cũng muộn rồi mà mình cũng buồn ngủ nữa

zintran

Búa Đá Đôi
Nhờ bạn hổ trợ kích hoạt win 7 ultimate và office 2016 pro plus với
Mình xin cám ơn

Nhờ bạn hổ trợ kích hoạt win 7 ultimate và office 2016 pro plus với
Mình xin cám ơn
Bạn inbox mình giúp win 7 ultimate!
-----------------------------------------
Đã giúp kích hoạt win 7 ulti cho bạn, Còn office 2016 trên win7 mai bạn nhờ admin khác giúp đỡ nhé.

Sửa lần cuối:

snackfish

Gà con
Chào các mod and sup, nhờ các bạn kích hoạt giúp mình qua teaviewer office pro plus 2019 , mình cám ơn

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Chào các mod and sup, nhờ các bạn kích hoạt giúp mình qua teaviewer office pro plus 2019 , mình cám ơn
Lát 9h gởi team vô ib cho mình
==============================
Done, đã trợ giúp chưa sao lưu, bạn quăng cái máy ở đó rùi đi đâu mất, ẩn hết cả thông tin, tui kích xong chưa kịp backup thì nó tự động ẩn đi luôn chẳng thao tác được gì, kêu bạn 1 hơi 1 hồi chả thấy đâu. Đã vậy lại còn nt nhờ kích cho máy con bạn nữa, vô thì thấy bé nó đang học team online giải phương trỉnh, kêu nó tạm tắt hay thu nhỏ lại nó bất động ko trả lời trả vồn gì luôn nên mình out ra luôn, bạn tự xử lý đi

Sửa lần cuối:

snackfish

Gà con
Xin lỗi bạn lúc đó mình chạy ra ngoài có chút việc lúc về thấy bạn đã out rồi nên nghĩ là xong rồi . Rất cảm ơn sự nhiệt tình của ad

Jinhakyo

Gà con
Kính nhờ các bác trong team support, active giúp em Windows 10 Pro và Office 2016 Pro Plus ạ. Em cảm ơn rất nhiều.

em mới mua máy Win 11, cái bản office e sài mấy ngay thì không sài được nữa, bạn em nó chỉ e Cr@ck nên e đã làm bằng cách CMD vs code là
set ver=16 if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office%ver%\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office%ver%" if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office%ver%\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office%ver%" for /f "tokens=8" %b in ('cscript //nologo OSPP.VBS /dstatus ^| findstr /b /c:"Last 5"') do (cscript //nologo ospp.vbs /unpkey:%b) for /f %i in ('dir /b ..\root\Licenses%ver%\ProPlusVL_KMS*.xrm-ms') do cscript ospp.vbs /inslic:"..\root\Licenses%ver%\%i" cscript ospp.vbs /inpkey:XQNVK-8JYDB-WJ9W3-YJ8YR-WFG99 cscript ospp.vbs /sethst:kms.lotro.cc cscript ospp.vbs /act Start winword.
cái em không làm đx e tắt máy đi đến tối thì em mở lên Preparing Window. và tầm 15 30p máy mới lên, e mong mấy anh chỉ em cách khắc phục với ạ. Qua UltraViwer

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Máy lên được rồi thì bạn cần giúp cái gì nữa