This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
mình chạy 2 cách Activator với chạy CMD mà không nhận key. có bạn @Sec0 đã kiểm tra dùm mình và đã được. cảm ơn các Add nhiều
Này là do bạn quên thôi, mình đã chỉ và dặn bạn kỹ bằng cả 2 cách rồi bạn ko nhớ nên ko restore được thôi. Sau mình vô restore cho bạn coi 2, 3 lần đều được đúng chưa, cả restore key bác @@sec0 kích cho bạn đều oke đúng hem 😅

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Em mới cài lại máy mất nick vnz. Mong các bác hỗ trợ em active office 2019 + window 11 pro qua teamview
Em treo máy và mong các bác hỗ trợ trong thời gian sớm nhất
Lại thêm 1 trường hợp thứ 2 cài lại máy mất nick vn-zoom, quá xá là lạ luôn 🤣

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hiện tại em đã có đủ bộ skus office 2021 rồi nhưng chỉ kích hoạt bằng K.M.S 6 tháng vậy ổn không thầy @dinhchungcm ?
Thầy bà gì.
Còn key 2021 thì chắc là còn lâu.
Chả có chút hơi hướm gì về key Office 2021 cả. Cứ KMS 180 day, chưa thấy gì thì tiếp 180day nữa...

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Done, đã trợ giúp và sao lưu, off cũng chưa cài luôn tải lâu ơi lâu

Ầy kích xong rồi sao cứ nt hỏi đem qua máy khác restore được không hoài là sao vậy? tính đem file backup đó đi kích cho nhìu máy nữa à?

Sửa lần cuối:
Em vừa tham gia vnz. mong các anh chị hỗ trợ em active office 2019 + win 11 qua teamview
Em cài hoài không được.
Em cảm ơn Anh/Chị nhiều ạ.
Em đang treo máy, mong được hỗ trợ sớm ạ.

DrakeHa

Dream is happy , wait is life

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Lý do ở dưới kìa bác
Hihi đến oải chè đậu với ca lúc sáng luôn bác, kích xong w11 và off 19 cho họ rồi, backup luôn, cái họ hỏi trong team luôn là đem qua máy khác được ko mình bảo ko được, xong xuôi tắt team đi thì lại nhận dc tn tRong ib hỏi nữa cái vụ đem qua máy khác Restore được ko là hiu hiu rồi đó bác, tl mún bực luôn ấy chứ 😁

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bạn phải bạn hồi sáng ko? Khai thiệt đê, khai thiệt mình giúp cho 😁