Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 270 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
File REG Office mới:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Hihi e cảm ơn bác nhiều nha :)
E vừa tải về và chạy thử ok luôn rồi bác, giao diện khởi động nó khác bác ha, bữa giờ cài tới cài lui nó vẫn là build mới nhất như cái này, giao diện có thay đổi nhưng cái thanh dải ruy băng nó ko bo tròn 4 góc như cái này. Cái này nó bo tròn 4 góc và thu lại nhỏ hơn 1 chút chứ ko tràn viền hết như giao diện cũ. Bữa nghe bác @dungltcd nói bác ấy cài từ store e có vô thử nhưng nó bắt mua nên ko tải được. Ra GG thử tìm coi có chỗ nào tải về bản free được không để log acc vô mà ko có, nay thì chít mày chưa...giỡn mí AE vn-zoom hả hehe {EMO_111}{EMO_024}

Hi bác @dinhchungcm nãy e chạy filr reg xong mở app ko để ý, giờ e để ý mới thấy nó có 2 nút gạt sao lưu tự động thấy kỳ kỳ, e gạt thử 1 nút thì nút kia nó cũng gạt theo luôn bác :p
Hay là file reg này nó dùng cho các bản cài 365 cài kênh khác khác chứ ko phải kênh beta và không có giao diện mới như cái bữa bác nói e là đã có giao diện mới rồi bác nhớ ko ạ?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
em mới cài Iai máy, mong các bác hỗ trợ em active window 11 qua teamview
em treo máy và mong các bác hỗ trợ trong thời gian sớm nhất
Bạn gởi team vào inbox cho mình

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hihi e cảm ơn bác nhiều nha :)
E vừa tải về và chạy thử ok luôn rồi bác, giao diện khởi động nó khác bác ha, bữa giờ cài tới cài lui nó vẫn là build mới nhất như cái này, giao diện có thay đổi nhưng cái thanh dải ruy băng nó ko bo tròn 4 góc như cái này. Cái này nó bo tròn 4 góc và thu lại nhỏ hơn 1 chút chứ ko tràn viền hết như giao diện cũ. Bữa nghe bác @dungltcd nói bác ấy cài từ store e có vô thử nhưng nó bắt mua nên ko tải được. Ra GG thử tìm coi có chỗ nào tải về bản free được không để log acc vô mà ko có, nay thì chít mày chưa...giỡn mí AE vn-zoom hả hehe {EMO_111}{EMO_024}

Xem phần đính kèm 24655

Xem phần đính kèm 24657

Hi bác @dinhchungcm nãy e chạy filr reg xong mở app ko để ý, giờ e để ý mới thấy nó có 2 nút gạt sao lưu tự động thấy kỳ kỳ, e gạt thử 1 nút thì nút kia nó cũng gạt theo luôn bác :p
Hay là file reg này nó dùng cho các bản cài 365 cài kênh khác khác chứ ko phải kênh beta và không có giao diện mới như cái bữa bác nói e là đã có giao diện mới rồi bác nhớ ko ạ?

Xem phần đính kèm 24660
Bên topic kia mình có nói rồi đấy.
Bạn vào Quich Access Toolbar Remove cái Auto Save đi - Cái còn lại mặc định của hệ thống.

Đích thị Giao diện mới Office đồng bộ với Windows 11 rồi.
Chỉ là: Mới đầu chỉ có thế mà thôi!
Muốn "Về mái nhà xưa" vào đây:

On/Off có hiệu ứng ngay và luôn chả cần mở lại Office.

Hồi đầu chả biết > Không có Quick Toolbar >> Gỡ sạch Office ra - Cài lại vẫn vậy.
Hôm qua fix tới fix lui, sửa file Reg mấy lần mới xong đấy.

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hi all!
Bạn nào có Office 365 ver 2108-14301.20000 > Muốn trải nghiệm trước giao diện mới> Để lại lời nhắn mình gửi file Reg cho.
Chỉ cần nhắn ở đây > Không cần Inbox đâu > Mình sẽ gửi link riêng cho từng user tại đây nhé.
File Reg Office2 là của bạn @huuhanh làm.

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Lâu rồi mới thấy: @adguard làm ISO Office 2019 Volume

#Checksum:
en-ru_office_2019_vol_16.0.10376.20033_aio_v21.07.13_by_adguard.iso
MD5: eff0b5957a854ca523a04d79f93deaa5
SHA-1: 8f8ac4e103a3e6a1df9a9aca1bfb403772dc707a
SHA-256: fdc90b6974c028c6cb2b323d3f7a3fd8c8dd56b4b1e470c72e61e2e17448e2b7
Ai thích thì bấm tải về:
View hidden content is available for registered users!

Have fun!

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bên topic kia mình có nói rồi đấy.
Bạn vào Quich Access Toolbar Remove cái Auto Save đi - Cái còn lại mặc định của hệ thống.
Xem phần đính kèm 24661
Đích thị Giao diện mới Office đồng bộ với Windows 11 rồi.
Chỉ là: Mới đầu chỉ có thế mà thôi!
Muốn "Về mái nhà xưa" vào đây:

Xem phần đính kèm 24662

On/Off có hiệu ứng ngay và luôn chả cần mở lại Office.

Hồi đầu chả biết > Không có Quick Toolbar >> Gỡ sạch Office ra - Cài lại vẫn vậy.
Hôm qua fix tới fix lui, sửa file Reg mấy lần mới xong đấy.
Vâng bác, để lát ăn sáng xong về e lại cài lại và làm theo bác chỉ coi sao ạ. Qua lúc phát hiện ra 2 cái nút save đó e lay hoay chỉnh mà ko được. E gỡ ra cài lại bằng C2R rồi cài lại bằng file cài của e, sau khi cài xong vào giao diện nó lại y như lúc chạy file fix luôn, xong e lại gỡ ra, lúc đó khuya rồi nên e chưa cài lại. Để lát về e làm theo như bác chỉ , e cảm ơn bác nhiều ạ 😊

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Vâng bác, để lát ăn sáng xong về e lại cài lại và làm theo bác chỉ coi sao ạ. Qua lúc phát hiện ra 2 cái nút save đó e lay hoay chỉnh mà ko được. E gỡ ra cài lại bằng C2R rồi cài lại bằng file cài của e, sau khi cài xong vào giao diện nó lại y như lúc chạy file fix luôn, xong e lại gỡ ra, lúc đó khuya rồi nên e chưa cài lại. Để lát về e làm theo như bác chỉ , e cảm ơn bác nhiều ạ 😊
Không cần cài lại tới lui chi.
Chỉ là Cấu hình theo ý mình thôi.
Những cái mình không thích/không thấy cứ vô File > Options > Lục tung nó lên.

Muốn tạm về cái cũ thì Off.
Muốn lên lại cái mới thì On.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Không cần cài lại tới lui chi.
Chỉ là Cấu hình theo ý mình thôi.
Những cái mình không thích/không thấy cứ vô File > Options > Lục tung nó lên.

Muốn tạm về cái cũ thì Off.
Muốn lên lại cái mới thì On.
Hi e cảm ơn bác, vừa cài lại xong bên cái file cmd cài 365 cũ của e, cài xong vào check kiểm tra nó là kênh current chanel, build 2107, e đổi kênh beta cho nó xong chạy file reg của bác nó qua buil 2108 có giao diện mới luôn và có 2 nút save, e xóa bớt 1 cái đi theo như bác chỉ thì ok rồi. E cảm ơn bác đã hướng dẫn nhiều ạ, MS nó giỡn với AE vn-zoom tưởng dễ hỷ kkk {EMO_024} {EMO_111}

phituanbmt

Búa Gỗ Đôi
Mình xin nhờ các bác add giúp mình kích hoạt dùm bản office 2019 ProPlus2019Retail. mình đã thử add key mà chưa được. mình xin cảm ơn các bạn trong group trước :):)