Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 267 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

tungz123

Gà con
Em ms cai lai may. Mong cac bac ho tro e cai active office + windows 11 qua teamview
Em treo may va mong cac bac ho tro trong thoi gian som nhat

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Em ms cai lai may. Mong cac bac ho tro e cai active office + windows 11 qua teamview
Em treo may va mong cac bac ho tro trong thoi gian som nhat
Ái chà sớm nhất là như nào bạn? bạn mới tham gia 4room 38 phút trước và đăng bài xong đi luôn mà lại nói mong hỗ trợ sớm nhất, post nhờ xong thì phải ráng chờ 30-1h coi có sp nào nhận giúp mình ko chứ, này post xong bỏ đi luôn

trantruonghieu

Búa Gỗ Đôi
Máy cài giúp ông anh, em đã active được win 10 rồi, mà chưa active được office2019 pro plus. Nhờ các bác active giúp em với ạ,em cảm ơn trước ạ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Máy cài giúp ông anh, em đã active được win 10 rồi, mà chưa active được office2019 pro plus. Nhờ các bác active giúp em với ạ,em cảm ơn trước ạ
gởi team vào inbox cho mình, phải máy ông anh ko hay máy kh?

canis297

Gà con
giúp cái loại gì vậy bạn
ah quên vụ này. Office pro 2016 bạn ạ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ai giúp mình với, Office 2019 proplus sẽ "bị bắt" trong 2 ngày nữa.
Bạn gởi team vô ib để trốn ko bị bắt cho mình :p
--------------------------------------------
Đã trợ giúp và sao lưu, haiza gì mà toàn sài cờ réc ko, dùng giấy tờ giả chạy lậu coi chừng bị bắt nhá.

Sửa lần cuối: