Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 230 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

sang0209

Búa Gỗ
Nhờ các bác giúp active Office 2019 ProPlus VL ạ. Em cảm ơn các bác.

sacuboy

Búa Gỗ Đôi
Bạn gởi team vào inbox mình coi thử coi sao
Tìm sku nạp vô ko thì tìm tải bạn chính thức về cài lại, bản này bản eval mà, sau ko tắt team ngang như vậy nha bạn :oops:
Ủa mình đâu có tắt team, mình tưởng bạn tắt nên mình mới thoát ra áh ( có thể team bị limit 5p hay 1-p gì đó)
Mình chạy 2 câu lệnh này thì giờ nó báo là bản Standard rồi:

DISM /online /Get-TargetEditions
DISM /online /Set-Edition:ServerStandard /ProductKey:NB4WH-BBBYV-3MPPC-9RCMV-46XCB /AcceptEula

Giờ đang mò tiếp bạn ạ

....
a few moment later
....
Mình active thành công rồi nhé!
Thanks bạn @philongphongvan hỗ trợ!

Sửa lần cuối:

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ủa mình đâu có tắt team, mình tưởng bạn tắt nên mình mới thoát ra áh ( có thể team bị limit 5p hay 1-p gì đó)
Mình chạy 2 câu lệnh này thì giờ nó báo là bản Standard rồi:

DISM /online /Get-TargetEditions
DISM /online /Set-Edition:ServerStandard /ProductKey:NB4WH-BBBYV-3MPPC-9RCMV-46XCB /AcceptEula

Giờ đang mò tiếp bạn ạ

....
a few moment later
....
Mình active thành công rồi nhé!
Thanks bạn @philongphongvan hỗ trợ!
Hình như bên được teamviewer (máy đích) đâu có bị limit ! :)
Mà case này cũng bị lộn chuồng luôn thì phải!

bacsilam

Rìu Sắt
Có anh chị nào giúp kích hoạt office 2019 pro retail với không ạ? Cám ơn nhiều!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Có anh chị nào giúp kích hoạt office 2019 pro retail với không ạ? Cám ơn nhiều!
Hi thấy bạn thích sài bản RT ha, nhớ mình hình như có kích cho bạn hồi tháng 10 năm rồi, rồi tới tháng 12 mod naroto có kích cho bạn cũng bản RT nữa, file backup đâu sao bạn ko dùng để restore lại?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

bacsilam

Rìu Sắt
Hi thấy bạn thích sài bản RT ha, nhớ mình hình như có kích cho bạn hồi tháng 10 năm rồi, rồi tới tháng 12 mod naroto có kích cho bạn cũng bản RT nữa, file backup đâu sao bạn ko dùng để restore lại?
Do ưa cái mới. Đêm qua cài bản Win 10 insider preview build 21376.1 rồi cài Office 2019 xong. copy file spp để khôi phục bản quyền - làm đi làm lại vẫn không khôi phục được - chả hiểu tại sao , em tưởng bị mất do thay ổ cứng . Nhưng sáng nay quay lại cài Win 10 bản 20H2 rồi cài lại vẫn bản Office 2019 đó mà sau khi copy file spp đó thì lại khôi phục được ngay. Trả hiểu làm sao nữa anh ạ. Em khôi phục được rồi, cám ơn các anh, chị ạ.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Do ưa cái mới. Đêm qua cài bản Win 10 insider preview build 21376.1 rồi cài Office 2019 xong. copy file spp để khôi phục bản quyền - làm đi làm lại vẫn không khôi phục được - chả hiểu tại sao , em tưởng bị mất do thay ổ cứng . Nhưng sáng nay quay lại cài Win 10 bản 20H2 rồi cài lại vẫn bản Office 2019 đó mà sau khi copy file spp đó thì lại khôi phục được ngay. Trả hiểu làm sao nữa anh ạ. Em khôi phục được rồi, cám ơn các anh, chị ạ.
Do file backup trước của bạn nó ko đúng với bản win bạn mới cài nên bạn cop nguyên cái spp kia đè vô nó ko khôi phục là đúng rồi :)

bacsilam

Rìu Sắt

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Không thể hiểu nổi anh ạ! Do ưa cái mới - nhất là về tin học, nên em thức khuya để cài Win 10 build 2

Có cách gì khắc phục nó không anh? Hay cứ phải kích hoạt lại?
Hi case này theo mình nếu bạn còn lưu cái key off cũ đã kích thì có thể add vô kích lại off, xong bạn kiếm key kích tiếp cho cái win inside kia của bạn xong rồi backup lại ( theo ý nghĩ của mình thui nha, bạn hỏi thử các bác khác coi còn cách nào nữa hay ko ) :)

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Không thể hiểu nổi anh ạ! Do ưa cái mới - nhất là về tin học, nên em thức khuya để cài Win 10 build insider preview build 21376.1. Nên không thể dùng file spp để khôi phục bản quyền, do thế em mới nhờ các anh chị ạ.
Bác sĩ bật cái "windows inside Pro..." lên, rồi cài đè (update) lên chắc sẽ được.

dungltcd

Lạt Ma
Không thể hiểu nổi anh ạ! Do ưa cái mới - nhất là về tin học, nên em thức khuya để cài Win 10 build insider preview build 21376.1. Nên không thể dùng file spp để khôi phục bản quyền, do thế em mới nhờ các anh chị ạ.
Insider thì Token.dat nó nằm ở \spp\store-test chứ không phải spp\store, bạn restore vào store không được là đúng ròi.