Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 200 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

chenwu

Gà con
Nhờ bác nào Active giúp mình Office 365, cảm ơn rất nhiều.

headjc

Gà con
Nhờ mọi người giúp mình active office 2019 vl gấp với ạ, đang làm báo cáo cuối năm, xin cảm ơn mọi người

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Nhờ mọi người giúp mình active office 2019 vl gấp với ạ, đang làm báo cáo cuối năm, xin cảm ơn mọi người
Mình chỉ có key Retail, chuyển VL thành Retail mình không rành lắm.
Nếu mạng của bạn tương đối thì gửi Team 15 vào Inbox > Tôi sẽ gỡ O19VL cài lại O19Retail & kích hoạt cho.
Nếu gấp thì bạn chạy code kích hoạt KMS 180days sử dụng nha:
Copy > Paste trên Command Prompt (admin)

Mã:
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16"
set "cmd=cscript //nologo ospp.vbs"
%cmd% /inpkey:NMMKJ-6RK4F-KMJVX-8D9MJ-6MWKP >nul 2>&1
%cmd% /dstatus | findstr "Office19ProPlus2019VL"
if not %errorlevel% == 0 (for /f %x in ('dir /b ..\root\Licenses16\ProPlus2019VL*.xrm-ms') do %cmd% /inslic:"..\root\Licenses16\%x")
%cmd% /unpkey:8MBCX >nul 2>&1
%cmd% /inpkey:NMMKJ-6RK4F-KMJVX-8D9MJ-6MWKP
%cmd% /sethst:kms.lotro.cc & %cmd% /act
cls & %cmd% /dstatus
echo
exit.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bạn gởi ID và Pass TV vào inbox cho mình

Attachments

108.7 KB · Lượt xem: 5
Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Office 2021 Preview:

{img]https://forums.mydigitallife.net/attachments/v8-2021-activation-png.53524/[/img]

(Kích hoạt = KMS theo OTool v8.1)
Bản 2021 này hồi gần cuối năm rồi e có thấy bác @DungLT cũng có chỉ cách kích hoạt cho nó bằng dòng lệnh chèn key KMS kích hoạt 6 tháng hay bao nhiêu tháng e quên mất rồi đó bác. Lần đó e cũng có cài thử và kích thành công, sài được chút 3 coi thấy nó cũng ko khác gì mấy bản 19 nên e lại gỡ bỏ hihi 😅

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Bản 2021 này hồi gần cuối năm rồi e có thấy bác @DungLT cũng có chỉ cách kích hoạt cho nó bằng dòng lệnh chèn key KMS kích hoạt 6 tháng hay bao nhiêu tháng e quên mất rồi đó bác. Lần đó e cũng có cài thử và kích thành công, sài được chút 3 coi thấy nó cũng ko khác gì mấy bản 19 nên e lại gỡ bỏ hihi 😅
Hôm qua mình cũng có tải về = OfficeRTool định cài nhưng rồi lại thôi.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nói không phải nịnh nhe, trên diễn đàn này vấn đề office (activer) mà không có các Bác như @dinhchungcm , @philongphongvan , @@sec0 và các Bác, các bạn khác rất nhiệt tình chia sẽ, giúp key thì các thành viên diễn đàn chỉ có ngóng hoặc sd Cr@ck... Tôi khoái cách Bác @@sec0 trò chuyện: gởi cho tôi, tôi chờ bạn 10 phút... Hy vọng các Bác, các bạn tiếp tục chia sẽ thêm trong đợt O.2021.

Tôi thì hiện sử dụng Microsoft 365, nhưng nghe có cái mới cũng liếc vào xem, chứ nhu cầu xài thì chưa có.

Chúc một ngày nghỉ an lành, xắp hương hoa cúng thần tài, thổ địa chứ.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Nói không phải nịnh nhe, trên diễn đàn này vấn đề office (activer) mà không có các Bác như @dinhchungcm , @philongphongvan , @@sec0 và các Bác, các bạn khác rất nhiệt tình chia sẽ, giúp key thì các thành viên diễn đàn chỉ có ngóng hoặc sd Cr@ck... Tôi khoái cách Bác @@sec0 trò chuyện: gởi cho tôi, tôi chờ bạn 10 phút... Hy vọng các Bác, các bạn tiếp tục chia sẽ thêm trong đợt O.2021.

Tôi thì hiện sử dụng Microsoft 365, nhưng nghe có cái mới cũng liếc vào xem, chứ nhu cầu xài thì chưa có.

Cám ơn bác đã quan tâm.
Phần tôi thì hơn năm nay không còn thời gian và tài nguyên để hỗ trợ 4rum được.

Rất mong được bạn @dungltcd, bác @baogia2010 chia sẻ thêm về Office 2021.

Thanks!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Giới thiệu OTool v8.1

V8.1 Giao diện mới, trực quan dễ sử dụng.
Không thấy bị WD chém ngay từ đầu.

Lưu ý: OTool v8.1 cần .Net 5.0 - Cài từ file kèm theo OTool.
Tải và cài theo khuyến cáo thì Otool lại không chạy.
Phần cài O2021 y/c phải gỡ bỏ Office hiện đang cài trên máy trước.
NET5 86 thì tool mới chạy đó bác , bác cài 64 tool nó ko chạy

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

Hihi e cảm ơn lời chúc của bác ạ, e cũng mến chúc bác luôn vui, nhiều sức khỏe để luôn đồng hành cùng diễn đàn ạ.