Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 164 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

dungltcd

Lạt Ma
Key đó đã Blocked. Paste cái này vào CMD Admin sau đó gửi nội dung file TEX lên đây bạn.
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16"
cscript //nologo ospp.vbs /inpkey:JJPBN-VCQX7-JTDHW-2TRPB-XBWJ6
cscript //nologo ospp.vbs /dinstid>IID.txt
start IID.txt
@

dungltcd

Lạt Ma
chạy tiếp cái này CMD admin là xong nhé.
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16"
cscript //nologo ospp.vbs /act
@

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Topic của anh @dinhchungcm đã ghi rõ là không hỗ trợ get CID rồi. Chỉ nhận giúp qua Teamviewer mà thôi.

Các bạn có thể sang topic bên dưới nhờ get CID nhé!
Mình đề nghị các bạn sửa lại nội dung bài nhờ thành giúp qua Teamviewer cho đúng với nội quy nhé.
Các bài nhờ get CID phía sau post này mình sẽ xoá mà không cần nhắc nhở!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
E phải đợi hết 1 tháng để xóa bỏ những tội lỗi này
P/S: Nói nghiêm túc thì e xin chân thành cảm ơn về những lời góp ý, nếu vi phạm lần nữa các bác Mod cứ ban dãy IP nhà em.
Bạn nên tránh xa cái topic kia đi , tôi đã ko dám bén mảng đến đã lâu rồi
Bạn có thể lén inbox , bảo mem post sang topic khác rồi quote post mà support {rofl}

Mr PHU

Búa Gỗ Đôi
Khâm phục các bác.Tôi có biết mấy bác rất nhiệt tình mà vào top đó like cũng bị...
Kq:Chia tay ngay và luôn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Khâm phục các bác.Tôi có biết mấy bác rất nhiệt tình mà vào top đó like cũng bị...
Kq:Chia tay ngay và luôn
Có khi bạn chưa biết , bên topic đó về mảng key thì dồi dào lắm đó bạn , nếu người đúng đắn vào topic đó sẽ được trợ giúp nhanh và chuẩn . Bởi vì có những loại key hiếm , mà chỉ có các bác trong nhóm support đó mới có thường xuyên