Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 157 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Crock

Gà con
Give the full number!

tonton

Gà con
Mình cần một key office pro plus 2019 các bạn nào có giứp mình nhé vám ỏn trước

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Đã lâu không hỗ trợ kích hoạt. Hôm nay có 1 mem nhờ kích hoạt Office 2019 ProPlus Retail.
Retail thì mình hết key, tính chuyển để kích = key VL. Chả hiểu sao check nhầm cái key O16VL nên nạp sku o19VL rồi mà nhập vào nó chả nhận.
Lại gỡ Office ra, cài lại, để lại cái key cho mem tự kích hoạt.
Mãi sau mới nhận đựơc cmt báo cài nhầm sang bản O19Pro và cái key là của O16VL !
- Hài thiệt (lụt zòi)

CU LE NGUYEN

Búa Gỗ
Đã lâu không hỗ trợ kích hoạt. Hôm nay có 1 mem nhờ kích hoạt Office 2019 ProPlus Retail.
Retail thì mình hết key, tính chuyển để kích = key VL. Chả hiểu sao check nhầm cái key O16VL nên nạp sku o19VL rồi mà nhập vào nó chả nhận.
Lại gỡ Office ra, cài lại, để lại cái key cho mem tự kích hoạt.
Mãi sau mới nhận đựơc cmt báo cài nhầm sang bản O19Pro và cái key là của O16VL !
- Hài thiệt (lụt zòi)
Cảm ơn bác đã hỗ trợ nhiệt tình ạ! :)

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
cho mình xin link bài hướng dẫn chuyển sang vl với
Bạn qua đây xem hướng dẫn nhé

1chickeyone

Búa Đá Đôi
Bạn qua đây xem hướng dẫn nhé
mình cài lại bản office 2013 vì đang cần dùng gấp rồi giờ có key nào kích hoạt bản vl không nhỉ