Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 150 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

thanhtuthanh

Búa Gỗ
À mà thấy mọi người dùng office 2019 hay quá, ai có công cụ downloa cho mình xin với, tải một bản về dùng thử xem

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
À mà thấy mọi người dùng office 2019 hay quá, ai có công cụ downloa cho mình xin với, tải một bản về dùng thử xem
Lại xuất hiện 1 thanh niên đú theo trend, mới được voi giờ lại đòi tiên, lại mệt cho các supporter rồi, thay vì bạn đú và đăng bài xin xỏ thì bạn bỏ thời gian đó đi mà lục lòi, tìm tòi trong các topic sẽ có links tải, mình thấy bạn đang bài ở topic này mà không biết đọc trang đầu topic chưa nữa.
P/S: áp dụng chiến thuật quăng cần câu chờ cá cắn câu, cá cắn xong ra lấy kết quả.

thanhtuthanh

Búa Gỗ
Lại xuất hiện 1 thanh niên đú theo trend, mới được voi giờ lại đòi tiên, lại mệt cho các supporter rồi, thay vì bạn đú và đăng bài xin xỏ thì bạn bỏ thời gian đó đi mà lục lòi, tìm tòi trong các topic sẽ có links tải, mình thấy bạn đang bài ở topic này mà không biết đọc trang đầu topic chưa nữa.
P/S: áp dụng chiến thuật quăng cần câu chờ cá cắn câu, cá cắn xong ra lấy kết quả.
Hic, Mình cũng thích dùng hàng mới mà, trải nghiệm theo mọi người thôi

ovinguyen

Làm ơn đọc giùm cái trang #1 của topic này là được tất cả...
Xem phần đính kèm 8395
Bạn ấy đem cái rọ ra, người khác bắt cá cho vào rọ rồi xách đem về nên quen tay rồi, giờ đưa cho cái cần câu mắc sẵn cá, gỡ cá ra cho vào rọ cũng lười {angry}

ovinguyen

Không phải đâu bạn, do là không thành thạo thôi, dốt máy tính lắm mà
- Nếu không thành thạo thì phải học, tìm hiểu, tôi cũng vậy cũng đi từ số 0 giống như bạn, chẳng ai đùng đùng cái là biết hết tất cả, ngay bây giờ so với các mem và supporters khác tôi cũng còn thua nhiều thứ nên tôi vẫn phải học, tìm hiểu thêm từng ngày. Các supporters khác đã nói bạn cứ đọc ở #1 (trang đầu), bạn có thực sự đọc hết không? vấn đề bạn nãy giờ cứ hỏi đi hỏi lại, có chỉ dẫn hết trong đó rồi, bạn chỉ cần đọc là sẽ hiểu và làm theo hướng dẫn, hay bạn không tin các supporter chúng tôi, sợ chúng tôi đưa links, các tools, phần mềm có virus... cho bạn, vậy bạn nhờ chúng tôi làm gì khi đã không tin tưởng chúng tôi?
- Bạn kêu bạn không thành thạo máy tính, vậy việc cài office 2019 có cần thiết cho bạn không? hay bạn chỉ biết đú theo trend, thấy người ta có là mình cũng có? Ai cũng như bạn cũng thấy người ta có là mình có vậy có mệt mỏi rắc rối cho supporters chúng tôi không? Nếu dùng thử bằng code KMS thì không nói, nếu giúp bạn kích hoạt xong bạn không sử dụng vậy có lãng phí key không? Thay vì lượt kích hoạt bằng key đó dùng cho người thực sự cần.

Sửa lần cuối:

luannguyenduc

Búa Gỗ
Em add key này vào:
Key: 6GPN6-BPQ6Y-KRTGY-QK7HP-6JHQD
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE
Sub type: X21-74165
Remaining: 118
Thấy office báo đã acitve, có cần làm them bước nào nữa không ạ?
Em Xin cảm ơn.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Em add key này vào:
Key: 6GPN6-BPQ6Y-KRTGY-QK7HP-6JHQD
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE
Sub type: X21-74165
Remaining: 118
Thấy office báo đã acitve, có cần làm them bước nào nữa không ạ?
Em Xin cảm ơn.
Bạn sao lưu lại bản quyền nữa là được.

quangwu

Gà con
Nhờ bạn active giúp mình nhé
Office 2016 Pro
XQNVK-8JYDB-WJ9W3-YJ8YR-WFG99
4717342
6831153
5686115
4060790
6800506