Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 15 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Miika

Búa Gỗ
Hiện tại cả 3 Office chỉ khác Thông tin đăng ký và Giấy phép!
Chỉ biết có thế!
Chính vì vậy dùng Tool C2R lite để cài và chọn đúng Phiên bản muốn cài cho chính xác và dễ dùng.
Lưu ý C2R bị WD và các trình AVR chặn.
Chỉ 3 app dung lượng tải về ~700-800 MB. Với gói 4G tốc độ 1,5MB/s thì mất ~10 phút.
Nếu tải ~>60 phút thì là tốc độ 1G rồi, chả được tới 2G đâu!
Máy e dùng kaspersky internet sercurity 2019 bản quyền ko thấy bị chặn c2r.
E tải nguyên bản office 2016-2019 iso x64 ngôn ngữ tiếng việt bằng c2r tải xong gần 2gb mà nên mất hơn tiếng :D
Nếu mà chung hết thì chắc cài office 365 từ iso chắc cũng đc, đỡ phải down lại

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hướng dẫn nhanh cài đặt MS Office bằng C2R Lite!
Tool Office 2013-2019 C2R Install Lite 6.4.4 - (C2R = Click to Run )

Đuổi hình bắt chữ nhé!

Have fun!

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
À mọi người cho e hỏi xem hạn sử dụng của office 365 gói E3 ở đâu vậy ạ ?
E tìm mãi không thấy
Ngày nay có 1 bác "biết tuốt" là bác GG.
"Bác" ấy mới giúp mình đây: vì trang thông tin toàn hình có Watermark - Nên chỉ ghi lại sơ bộ, bạn tìm tiếp mà xem nhé!

CÁCH KIỂM TRA THỜI HẠN SỬ DỤNG BẢN QUYỀN OFFICE 365

Bộ phần mềm văn phòng Microsoft Office 365 thông thường có thời gian sử dụng bản quyền là 01 năm (12 tháng/365 ngày) bởi vậy nên nó mới có tên là Office 365. Để kiểm tra thời gian sử dụng bản quyền Office của bạn, hãy làm theo các bước dưới đây

Thông thường, Office của bạn vẫn còn thời gian bản quyền thì phần mềm Word, Excel trên máy sẽ hoạt đồng bình thường. Ngược lại, nếu hết hạn thì phần mềm Word, Excel trên máy sẽ không cho bạn chỉnh sửa tài liệu nữa. Cụ thể hơn, bạn có thể vào Word rồi vào menu => "File" => "Account" để kiểm tra sẽ thấy tình trạng bản quyền thể hiện: "Product Activated" (đã được kích hoạt bản quyền) hoặc "Your subscription has expired" (đã hết hạn bản quyền)

Đăng nhập TK MS: https://login.live.com/login.srf?wa...-c246a890c94b&lc=1066&id=290950&lw=1&fl=easi2

Tại trang "Thông tin tài khoản Office" > vào mục "Manage account" (Quản lý tài khoản" sẽ thấy thời gian sử dụng bản quyền Office của bạn.

Một cách khác cũng có thể kiểm tra thời gian sử dụng bản quyền Office bằng cách bạn truy nhập vào trang "Thiết lập thanh toán" .

Với Office 365 mua bản quyền thì vậy.
Office 365 Edu thì vào trang WEB của trường xem Thời hạn cấp phép.

Chi tiết, ai muốn tìm hiểu sâu hơn > Nhờ bác GỒ chỉ giúp nhá!

tamngm

allons-y!
Windows bạn này cài bản tiếng Trung.
Hỗ trợ cứ là phải đuổi hình bắt chữ!
Nhiều mục phải nhờ bạn ấy truy cập giúp chứ chả biết chỗ nào mà bấm cả!
Cám ơn bác @dinhchungcm đã rất nhiệt tình giúp cháu nhiều lần.
Do cháu dùng một số phần mềm Trung Quốc, cài bản win khác, kể cả đã tải gói ngôn ngữ Trung, mà vẫn hay bị lỗi hiển thị và lỗi đường dẫn, nên đành cài bản win tiếng Trung.
Cám ơn bác dinhchungcm!

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
cd /d %ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16
cd /d %ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16
cscript ospp.vbs /sethst:kms.lotro.cc
@cscript ospp.vbs /inpkey:XQNVK-8JYDB-WJ9W3-YJ8YR-WFG99
cscript slmgr.vbs /ato d450596f-894d-49e0-966a-fd39ed4c4c64
timeout 5
start winword&exit
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16"
set "cmd=cscript //nologo ospp.vbs"
%cmd% /inpkey:NMMKJ-6RK4F-KMJVX-8D9MJ-6MWKP >nul 2>&1
%cmd% /dstatus | findstr "Office19ProPlus2019VL"
if not %errorlevel% == 0 (for /f %x in ('dir /b ..\root\Licenses16\ProPlus2019VL*.xrm-ms') do %cmd% /inslic:"..\root\Licenses16\%x")
%cmd% /inpkey:NMMKJ-6RK4F-KMJVX-8D9MJ-6MWKP
%cmd% /sethst:kms.lotro.cc & %cmd% /act
cls & %cmd% /dstatus
echo.
exit

nick 11K

Rìu Sắt
Theo như tôi nghĩ , các bác nên cho khách vãng lai xem những gì mà họ được xem .
Cái gì dính phải bản quyền thì các bác ẩn đi , còn như hợp lệ đồng thời nội dung ko lê thê thì các bác có thể cho vào quote để người đời còn hưởng cái sái của gia đình VNDUM>ORG

laanhtuanngoc

Rìu Bạc
Mình chả suy nghĩ.
Cứ thấy cần mà chạy được là mần.
Chả việc gì phải tìm cách chứng minh cái chuyện như rồi.
Bạn cần KMS và cái KMS đó có chạy được không - Thế thôi!
Em hỏi bác vậy bởi có lần em chạy được, lần không? Có ý vặn vẹo gì bác đâu

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Theo như tôi nghĩ , các bác nên cho khách vãng lai xem những gì mà họ được xem .
Cái gì dính phải bản quyền thì các bác ẩn đi , còn như hợp lệ đồng thời nội dung ko lê thê thì các bác có thể cho vào quote để người đời còn hưởng cái sái của gia đình VNDUM>ORG
Mình chả có ý quyền với thế, che với dấu gì ở đây cả.
Cái gì mà dài quá, với lại không phổ biến với nhiều người thì đưa vào
View hidden content is available for registered users!