Chia sẻ - (Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v3 | Page 111 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ (Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v3

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Viodes7

Búa Gỗ
Lần đó bạn có lấy được digital chưa, bản win của bạn là ver mấy rồi, trên 1511 không?
làm sao kiểm tra được có digital chưa nhỉ bạn, trước mình cũng có lần restore lại trên windows máy laptop cũ mà cũng bị như bạn kia, giờ mình mới chuyển laptop mới và cũng mới active từ key trong group mình chia sẻ hiện tại thấy cả win 10 enterprise, word, viso vẫn thấy có bản quyền nhưng không biết thời gian sau cài lại win restore có bị không nữa,
tiện cho mình hỏi word, viso giờ mình cài bản 2019 mới thay bản 2016 có khó không hay cứ tải bản 2019 về cài đè lên là được hả bạn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
làm sao kiểm tra được có digital chưa nhỉ bạn, trước mình cũng có lần restore lại trên windows máy laptop cũ mà cũng bị như bạn kia, giờ mình mới chuyển laptop mới và cũng mới active từ key trong group mình chia sẻ hiện tại thấy cả win 10 enterprise, word, viso vẫn thấy có bản quyền nhưng không biết thời gian sau cài lại win restore có bị không nữa,
tiện cho mình hỏi word, viso giờ mình cài bản 2019 mới thay bản 2016 có khó không hay cứ tải bản 2019 về cài đè lên là được hả bạn

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn nhấn start, gõ activation settings nhấn enter rồi thấy cái dòng chữ ".....digital license...." là được.
Một khi đã lấy được digital license thì bạn không cần backup nữa, khi cài lại có thể cần nhập key generic để kích hoạt. Bản Pro thì không cần bước này.
Về Office nếu đang dùng Office 2016 Pro Plus Retail thì nhờ supporter hỗ trợ nâng cấp lên, không cần cài lại.
Còn Visio, Project có cài đè bản 2019 lên được không, theo mình là không. Cài nguyên bản cho tốt nha bạn.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bạn nhấn start, gõ activation settings nhấn enter rồi thấy cái dòng chữ ".....digital license...." là được.
Một khi đã lấy được digital license thì bạn không cần backup nữa, khi cài lại có thể cần nhập key generic để kích hoạt. Bản Pro thì không cần bước này.
Về Office nếu đang dùng Office 2016 Pro Plus Retail thì nhờ supporter hỗ trợ nâng cấp lên, không cần cài lại.
Còn Visio, Project có cài đè bản 2019 lên được không, theo mình là không. Cài nguyên bản cho tốt nha bạn.

Không cần cài đè, chỉ cần chạy code add license cho Project Pro2019 và Visio Pro2019, sau đó activate với key là thành công đúng không cháu?

Viodes7

Búa Gỗ
cams
Cám ơn bạn, mình thấy rồi may quá của mình digital rồi

Viodes7

Búa Gỗ
cám ơn bạn nhé, mình thấy digtal windows rồi

naroto

Thành viên BQT
Không cần cài đè, chỉ cần chạy code add license cho Project Pro2019 và Visio Pro2019, sau đó activate với key là thành công đúng không cháu?
Cháu chưa từng làm qua với Visio - Project 2016 lên 2019 bằng cách cài đè hay add skus nên cháu không dám khẳng định đó Bác. Sẵn đây chúng cháu nhờ Bác thực hiện bằng cách trên xem có trục trặc gì không để mọi người được biết luôn ạ.

hhazz

Búa Gỗ
This is for my roommate laptop who dont know much about this..i am helping the way you helps me ..

naroto

Thành viên BQT
need support for activating office 2019 proplus retail

Thank you!
Send me ID + Pass Teamviewer or Ultraview to inbox..!
Done! Remember to back up your Office license.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.