This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoatienii

Búa Đá
Các bác xin cho hỏi, key office 365 phải mua ạ. Laptop có sẵn windows bản quyền và office 365 ko bản quyển. Hay là remove nó để cài office 2016 nhĩ
Xin cảm ơn các bác trả lời

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office 365 kích hoạt bằng tài khoản account bạn nhé!
Muốn kích hoạt Office 2016 Retail hay VL thì ko cần gỡ ra cài lại đâu,nếu đã cài O365 rồi thì để đó nạp thêm SKU vào là kích hoạt được.

hoatienii

Búa Đá
nó đòi mua số key, mình chả có hic hic

hoatienii

Búa Đá
sao chả thấy chỗ remove office 365 bác à. E để im cài nó báo lỗi 1935 gì đó.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
sao chả thấy chỗ remove office 365 bác à. E để im cài nó báo lỗi 1935 gì đó.
bạn có thể inbox teamviewer cho mình giúp, mình chỉ xóa và cài lại, còn bạn muốn để yên nạp sku như anh @haibmh thì các supporter khác sẽ giúp, mình không biết cái đó.

haingoai

Búa Gỗ
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office 2016 Retail qua TeamViewer.
Cám ơn các bạn nhiều!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
bực cái office 365 ko thấy chỗ gỡ
Từ màn hình bạn theo trình tự: Start-Settings-Apps-Office365-Uninstall rồi gỡ nó ra.

Checked 11h12 AM 12/9/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua Web đến khi key block thì thôi.Có CID nhập lại chính key đó để có bản quyền KTS,sau cài lại máy ko phải lo kiếm key nữa.

Sửa lần cuối:

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
teamviw nạp sku active o 2016 cho nó nhanh
bạn ấy cài office 2016 pro plus retail rồi, trong app không có office 365, mà có office desktop gì đó, phần uninstall trong control panel cũng không có gì ngoài office 2016, nhưng con đã gỡ đc rồi, chỉ gỡ cái office desktop gì đó là xong

VuongQuan28

Gà con
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Windows 10 Professtional qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org

hoatienii

Búa Đá
cảm ơn bạn, mình nóng vội quá ko thấy chữ 365 nên ko biết chỗ remove nên lon ton lên đây nhờ

dungltcd

Lạt Ma
Nếu thế thì dẹp bỏ cái thử nghiệm này luôn bác ah, Vì Key MAK mà còn getWEB được thì vẫn lấy Digital được, đâu cần phải nhập key OEM trước làm gì. Thành ra là bước nhập key OEM trước vẫn là thừa và chẳng có tác dụng gì, bản quyền vẫn là của cái key MAK getweb kia.
Như thế là không đúng với mục đích ban đầu là dùng 3 key OEM khủng kia để lấy Digital.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.