This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác sẽ cài trên máy ảo vì máy chủ của bác lung tung xeng rồi cháu ơi.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Cái này thì cháu chưa rõ.
Vì cái thư mục "SPP" đó chứa TOKEN thì Windows là chuẩn rồi, còn Office ăn theo Store cháu không rõ lắm.
Cả Win và Office nó nằm tất ở đấy đó bạn, các supporter chú ý là kích bằng teamview cho mem thì nên bảo mem lưu lại thư mục 2.0, không cần phải đưa key cho họ backup.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình thấy Office cài từ Store chạy mượt hơn.
Nó khác một chút với bản cài Desktop.
Muốn cài thì phải có Key ăn theo MS Account.
Hôm trước máy đứa em cài mình đã xem thử.
Nó Update nhờ Store tương tự như các phần mềm cài từ Store (Nếu không cho Store Update tự động thì nó cũng không tự Update)

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Đúng là bạn này nói, giờ mới nhớ lại đc

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Cháu tìm nhiều lần không được.
Nó là một phần mềm cài trực tiếp từ Store (Bị ẩn đi). Muốn xem phải biết cách mở quyền bảo mật.
Khả năng cao là nó nằm trong đây cùng các Windows App đó bạn, thư mục này bị ẩn và bị hạn chế access.

Bye @iuminhtriit.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Vậy chỉ còn cách cài thử rồi tìm xem nó trốn ở đâu thôi, có gì các cháu hổ trợ cho bác nhe.
Hôm trước cháu muốn tìm bản cài đặt của Office trực tiếp từ Store để tích hợp luôn vào bộ cài đặt Windows cho tiện mà không tìm được.
Chưa có thời gian để mò tìm lại Bác ạ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi có một product key cho Office 2016 RT từ lâu lắm nhưng không dùng, nhân hôm nay thấy các bạn bàn luận nên tôi muốn thử xem sao, tôi cài nguyên bộ Office từ MS acc và nó có các hình sau đây:

Và dưới đây là cái mình cần tìm hiểu, với số 1 là SPP của Windows only, số 2 là sau khi cài bản Office. Trong account từ MS tôi đã có sẵn key, nên cài xong thì nó báo Activated như hình trên:

Các bạn muốn xem hình nào nữa thì cứ báo cho tôi biết nhe.

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
Cái như này thì vẫn là cài theo C2R thôi bác, không phải là từ MS Store.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Để hôm tới xem lại trên máy của đứa em vậy.
Cảm ơn bạn.
Office trên Store có phải là được cài sẵn không anh. Em tìm trên store
Cái như này thì vẫn là cài theo C2R thôi bác, không phải là từ MS Store.
Em thắc mắc trong Store em tìm sao không có các bản Pro Plus hay gì nhỉ. Chỉ có O365 à anh?

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
Chia buồn cùng bác @NGHEO nhé, bác chậm chân mất rồi.hihii

@haibmh Bác thật là ghê!!!

Nobika390

Rìu Sắt
Cách bạn ơi giúp mình active offtice 365 với ạ !!!
Mình chưa biết các bước kích hoạt và cài đặt như nào, bạn nào rảnh hướng dẫn hoặc share link giúp mình được không ạ/

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
gửi bạn link kích hoạt Office 365 đảm bảo thành công 100%

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.