This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Em tìm key office 365 cho win10 ấy bác
Cứ nạp Key O2016-MSDNR-Retail trên vào mà kích hoạt dùng vĩnh viễn.
Sau đó bạn sang nạp thêm Account của Office 365. Ở đây:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Tôi cảm ơn nhưng nhập key thì nó hiện ra là
"Sorry, this isn't a Microsoft Office product key. You may be entering a product key fro another version of Offfice"
Office tôi cần key là Office365
Có Windows rồi thì giờ kể cả cài Office 2000 vào vẫn chạy tốt!!!Bạn đăng nhờ như thế thì ai biết bạn cần gì chứ?
Office365 chỉ có tài khoản account để đăng nhập vì nó là Office Online.
Tôi có vài chục account A1 Plus nhưng với cái thái độ của bạn thì tôi để bạn đi nhờ ở nơi khác!!!

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Anh đợi e đi mua cái máy mới

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
cái này add ok nó hỏi là qua telephone hay internet thì tôi chọn internet xong nó báo maximum rồi
Vào đây học thêm:

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
cái này add ok nó hỏi là qua telephone hay internet thì tôi chọn internet xong nó báo maximum rồi
Bạn paste cái trong CMD admin rồi post nội dung file tex lên đây.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cái key Win10 Pro W MAK mình hide ko cao lắm,có nhiều kẻ thèm nhắn tin loạn lên mình ko trả lời.Nãy có kẻ nhắn tin"khoe" là đã lấy được key đó rồi nên ko cần nữa.
Gửi ai đó khó chịu với topic này: Keys loại nào tôi cũng có vô số,có điều share ra hay ko mà thôi!
Tiếp tục khoe hàng,keys rất nhiều nên các Supporters cứ vô tư và yên tâm,chỉ ngại làm mất thời gian của các bác và các bạn thôi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.