This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Trên PC của bác,bác nhấn start- My Office- My Account thì sẽ thấy bản quyền O2016 của bác,kích cho bao nhiêu PC nó sẽ báo như hình em up ở trên bác ạ.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Trên PC của bác,bác nhấn start- My Office- My Account thì sẽ thấy bản quyền O2016 của bác,kích cho bao nhiêu PC nó sẽ báo như hình em up ở trên bác ạ.
Máy của tôi ko dùng acc MS cả O lẫn win , vì cài O 2019 active = key của rum share , lâu lắm rồi chỉ dùng acc local

Và tôi nhớ man mán là đã login 5 máy rồi

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Key đây,bạn kích hoạt nhanh qua phone nhé,ko làm đc thì gửi IID lên có người giúp!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Nó vẫn là bản Office 2016 proplus MSDNR được redeem từ key Digital như bản của anh @haibmh ở trên thôi bác.
Bạn Quangkhang nói đúng đấy bác nó được khoảng 20 máy vĩnh viễn. key for 5,10PC thì được nhiều hơn

rockgunak

Búa Gỗ
Key đây,bạn kích hoạt nhanh qua phone nhé,ko làm đc thì gửi IID lên có người giúp!
No quote
Tôi cảm ơn nhưng nhập key thì nó hiện ra là
"Sorry, this isn't a Microsoft Office product key. You may be entering a product key fro another version of Offfice"

Office tôi cần key là Office365

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Ví dụ như mình, chưa bao giờ cầm trong tay key office retail 2019,

Có topic share account office 365, bạn vào đấy xin 1 account
Đúng 11h tối nay tôi sẽ post 1 key MS Office 2019 MSDNR Retail tại topic này cho bạn nào cần, để tránh key bị public sang nước lạ và nhanh tróng bị Block các bạn hãy cài đặt trước bản Office 2019 Retail mở MSac++ đợi sẵn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.