(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Của tớ bị lỗi này mod à:
Cái này là do bạn dùng phiên bản 1.0.6 chưa có Office 2019. Bạn hãy dùng phiên bản MSAct_Plus_v1.0.8_b1 trở lên thì mới có Office 2019.
Key đó là key Office 2019 Retail bạn à. Nếu bạn ko biết nạp skus 2019 thì bạn hãy gỡ 2016 và cài 2019.
Tuy nhiên mình có thể nạp skus 2019 và chờ key để kích hoạt thôi ko cần phải cài lại. Nếu bạn chưa làm được có thể inbox TeamViewer hoặc UltraViewer mình sẽ giúp nạp skus.

hungthangitv

Búa Gỗ
Cái này là do bạn dùng phiên bản 1.0.6 chưa có Office 2019. Bạn hãy dùng phiên bản MSAct_Plus_v1.0.8_b1 trở lên thì mới có Office 2019.
Key đó là key Office 2019 Retail bạn à. Nếu bạn ko biết nạp skus 2019 thì bạn hãy gỡ 2016 và cài 2019.
Tuy nhiên mình có thể nạp skus 2019 và chờ key để kích hoạt thôi ko cần phải cài lại. Nếu bạn chưa làm được có thể inbox TeamViewer hoặc UltraViewer mình sẽ giúp nạp skus.
Cảm ơn mod đã rất nhiệt tình nhé, tớ inbox mod rồi.

hungthangitv

Búa Gỗ
Đã giúp bạn active full bộ Win + Office ( do trc bạn nhờ mà chưa act đc cho bạn)
Xem phần đính kèm 5314
Xem phần đính kèm 5315

Thật sự là chưa thấy 1 mod hay admin ở diễn đàn nào hay nhóm nào mà tận tình tỉ mỉ đến như thế này.
Mình cài sai mod còn kiểm tra kỹ để cài lại cho đúng.
Quả thực gần 1 năm nay biết tới topic này càng ngày càng thấy cảm kích với sự đóng góp, hỗ trợ của mọi người.
Không những mong rằng topic sẽ phát triển hơn nữa, các mod, admin nhiệt tình thuận lợi hơn trong công việc, cuộc sống mà còn mong rằng các mod, admin sẽ nhận được nhiều may mắn, thành công hơn nữa.
Xin chân thành cảmơn mod @tramanh89xd rất nhiều!

buitutrachvn

Gà con
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office Pro Plus 2019 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org
Nhận kích hoạt O 2019 Retail cho các bạn, ko cần level, chỉ cần đủ điều kiện ở tại #1, từ giờ cho đến khi hết key thì thôi. Nhanh tay inbox nào các bạn ơi.

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office Pro Plus 2019 Retail qua TeamViewer.
Inbox tôi nha.
Do máy bạn đã có bản quyền bản 2019 VL nên tôi ko giúp tiếp và ko tính lượt trợ giúp của bạn.

Sửa lần cuối:

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Chào topic mới cái.

huumfe

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office Pro Plus 2016 Retail qua TeamViewer.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Key Office19_ProjectPro_Retail và VisioPro Retail có thể get CID qua Web.
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 620 like trở lên mới view được keys. Thành viên hay leak keys, reg nick chung IP và chỉ view keys nhiều lần bị chặn. Thành viên chưa đủ điều kiện view key mà có nhu cầu và thỏa mãn điều kiện ở #1 hãy đăng nhờ trợ giúp theo mẫu ở #1 để được hỗ trợ.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Key: N874T-4DTVM-8C44D-9QYR6-KTPKG
Description: Win 10 RTM Professional Retail
Sub type: [TH]X19-98845
Error code: 0xC004C008
Time: 7/24/2019 11:09:17 PM (GMT+7)
Sưu tầm Internet.
Bác cho mình xin key office pro plus retail 2016, cảm ơn nhiều ạ!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hình như có chút nhầm lẫn ở đây. Em đã tải về 2 công cụ gồm: MSActBackUp Portable v1.2.5MSAct Plus V1.0.8b3. Tuy nhiên chỉ có MSActBackUp Portable v1.2.5 là KIS báo có virus win32 và tự động xóa ngay khi giải nén. Còn MSAct Plus V1.0.8b3 thì giải nén và chạy bình thường.

Những tools này muốn dùng thì phải cho vào phần exclusion cùa AV và Malwarebytes đó cháu. Bác sau khi giải nén, chọn exclusion folder xong rồi mới chạy tools, khi công việc đã xong, chép cất cẩn thận folder backup rồi thì xoá file .exe đi cho an toàn, khi nào cần dùng lại giải nén tiếp, file nén nên nén 2,3 lần và có password thì khi chạy scan từ AV hay Malwarebytes không bị nó xoá.

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Những tools này muốn dùng thì phải cho vào phần exclusion cùa AV và Malwarebytes đó cháu. Bác sau khi giải nén, chọn exclusion folder xong rồi mới chạy tools, khi công việc đã xong, chép cất cẩn thận folder backup rồi thì xoá file .exe đi cho an toàn, khi nào cần dùng lại giải nén tiếp, file nén nên nén 2,3 lần và có password thì khi chạy scan từ AV hay Malwarebytes không bị nó xoá.
Vâng ạ.

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
Hình như có chút nhầm lẫn ở đây. Em đã tải về 2 công cụ gồm: MSActBackUp Portable v1.2.5MSAct Plus V1.0.8b3. Tuy nhiên chỉ có MSActBackUp Portable v1.2.5 là KIS báo có virus win32 và tự động xóa ngay khi giải nén. Còn MSAct Plus V1.0.8b3 thì giải nén và chạy bình thường.
Trước giờ m dùng Kis có báo gì đâu nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.