(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 187 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ktt08

Búa Gỗ
E chào cả nhà.
E nhờ các bác kích hoạt giúp e win 10 pro và office pro plus 2019 (e mới thay ổ) qua teamview với ạ.
E hoàn toàn đồng ý với các điều khoản và nội quy của topic và diễn đàn.
thanks all

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
E chào cả nhà.
E nhờ các bác kích hoạt giúp e win 10 pro và office pro plus 2019 (e mới thay ổ) qua teamview với ạ.
E hoàn toàn đồng ý với các điều khoản và nội quy của topic và diễn đàn.
thanks all
Hiện tại mình chỉ có thể giúp bạn kích hoạt bản Win 10 và Office 2016 thôi nhé! Do sản phẩm Office 2019 yêu cầu cấp độ Búa gỗ trở lên.

sonasc

Búa Đá
Chào cả nhà,,
Hôm qua mình có đăng bài nhờ hỗ trợ cài đặt Visio Pro 2019 mà hôm nay đọc lại mới thấy mình chưa đủ cấp độ búa gỗ, xin lỗi vì đã không đọc kỹ nội dung yêu cầu của page.

Tus này mình muốn nhờ các bạn kích hoạt giúp mình win 10 pro qua teamview với ạ, và mình đã hoàn toàn đọc kỹ và đồng ý với các điều khoản và nội quy của topic và diễn đàn.

Ps: Cảm ơn đội ngũ của vn-z và xin chúc cho cộng động của chúng ta ngày càng phát triển và mở rộng.
Son

dphuc23

Búa Gỗ
Chào cả nhà,,
Hôm qua mình có đăng bài nhờ hỗ trợ cài đặt Visio Pro 2019 mà hôm nay đọc lại mới thấy mình chưa đủ cấp độ búa gỗ, xin lỗi vì đã không đọc kỹ nội dung yêu cầu của page.

Tus này mình muốn nhờ các bạn kích hoạt giúp mình win 10 pro qua teamview với ạ, và mình đã hoàn toàn đọc kỹ và đồng ý với các điều khoản và nội quy của topic và diễn đàn.

Ps: Cảm ơn đội ngũ của vn-z và xin chúc cho cộng động của chúng ta ngày càng phát triển và mở rộng.
Son
Bạn còn đó không :))

sonasc

Búa Đá
Còn thì nhập key nè : No quote
mình đã activate được rồi, cảm ơn bạn nhiều nhé!!!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu @ovinguyen, bác nói tiếp chuyện hôm qua về cái key huyền thoại Q2289 trên Win 7 Ultimate, hôm qua bác @thuwowngr có cho bác bửu bối để sửa nhưng không thành công, bản Win đó người ta đã sửa, họ đã cập nhật thêm các bản update cho tới tháng ba, 2020. Hôm nay bác load về một bản khác, bản này chắc cũng từ link gốc của MS, sau khi cài xong thì bác chạy thử lệnh của cháu và cái key Q2289 thì kết quả nó vẫn như cũ và nó có hiện ra đang update nữa, cháu xem hình:

Bác dùng bửu bối của bác @thuwowngr chạy thử xem sao, chạy xong restart máy lại và dùng lại lệnh CMD của cháu nó ra kết quả thành công rồi cháu, hình của nó đây:

Vậy là chấm dứt câu chuyện dài này được rồi, lỗi không phải ở cái key mà lỗi là do bản Win không phù hợp. Phần bửu bối thì bác không dám chia sẻ lên đây bởi vì nó thuộc quyền quyết định của bác @thuwowngr.

naroto

Thành viên BQT
Cho mình hỏi key này dùng cho Win 10 nào vậy bạn? Bạn có thể hướng dẫn giúp mình được không? Cám ơn bạn
Thành viên trên không thuộc danh sách supporter được phép hỗ trợ kích hoạt trong topic này, các vấn đề thảo luận thì thoải mái bạn nhé.
Còn bạn muốn hỗ trợ gì cứ đăng bài nhờ theo đúng nội quy topic sẽ được giúp nhé!

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cháu @ovinguyen, bác nói tiếp chuyện hôm qua về cái key huyền thoại Q2289 trên Win 7 Ultimate, hôm qua bác @thuwowngr có cho bác bửu bối để sửa nhưng không thành công, bản Win đó người ta đã sửa, họ đã cập nhật thêm các bản update cho tới tháng ba, 2020. Hôm nay bác load về một bản khác, bản này chắc cũng từ link gốc của MS, sau khi cài xong thì bác chạy thử lệnh của cháu và cái key Q2289 thì kết quả nó vẫn như cũ và nó có hiện ra đang update nữa, cháu xem hình:

Bác dùng bửu bối của bác @thuwowngr chạy thử xem sao, chạy xong restart máy lại và dùng lại lệnh CMD của cháu nó ra kết quả thành công rồi cháu, hình của nó đây:

Vậy là chấm dứt câu chuyện dài này được rồi, lỗi không phải ở cái key mà lỗi là do bản Win không phù hợp. Phần bửu bối thì bác không dám chia sẻ lên đây bởi vì nó thuộc quyền quyết định của bác @thuwowngr.

Bác @Hoang Duch2 cháu thấy như sau:
Ở thời điểm hiện tại để cài đặt được máy tính Windows 7 chuẩn, đẹp dùng nhanh thì nên cài như sau: (Cháu vừa cài đặt xong mấy ngày trước)
+ Download Windows 7 ISO trực tiếp từ Microsoft theo link:
(Cần điền Key Retail hay OEM-NSLP) và tải được đĩa nguyên gốc theo đúng Key đó => Khi cài đặt thì điền đúng Key đó (Bác có thể tải ISO kèm theo Key của bạn @dongle905 đã Up)
=> Bản Windows 7 này là nguyên gốc phát hành (Không có bản vá đến 2020) => Sau khi cài xong cần Update rất nhiều.
+ Theo cách cài đặt này sẽ không gặp lỗi nào dù Key là Online hay Get Web đều được => Sau khi máy tính đã kích hoạt lần đầu, thì lần sau cài lại máy tính bằng chính ISO và Key đó sẽ Active Online lại cho Bác.
+ Cháu cài cho máy của trẻ con cho nó học => Dùng cực tốt Bác nhé.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Bác @Hoang Duch2 cháu thấy như sau:
Ở thời điểm hiện tại để cài đặt được máy tính Windows 7 chuẩn, đẹp dùng nhanh thì nên cài như sau: (Cháu vừa cài đặt xong mấy ngày trước)
+ Download Windows 7 ISO trực tiếp từ Microsoft theo link:
(Cần điền Key Retail hay OEM-NSLP) và tải được đĩa nguyên gốc theo đúng Key đó => Khi cài đặt thì điền đúng Key đó (Bác có thể tải ISO kèm theo Key của bạn @dongle905 đã Up)
=> Bản Windows 7 này là nguyên gốc phát hành (Không có bản vá đến 2020) => Sau khi cài xong cần Update rất nhiều.
+ Theo cách cài đặt này sẽ không gặp lỗi nào dù Key là Online hay Get Web đều được => Sau khi máy tính đã kích hoạt lần đầu, thì lần sau cài lại máy tính bằng chính ISO và Key đó sẽ Active Online lại cho Bác.
+ Cháu cài cho máy của trẻ con cho nó học => Dùng cực tốt Bác nhé.
anh còn lưu file đó không anh, lần đó down về upload lên, em quên mất nó nằm account nào rồi.

Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Win 10 LSTC 2019 và Office Pro Plus 2019 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org
Cảm ơn các bạn {sexy_girl}

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
anh còn lưu file đó không anh, lần đó down về upload lên, em quên mất nó nằm account nào rồi.
Lưu ý với bạn là khi điền Key vào để lấy link download bạn sẽ thấy nó cho phép link tồn tại trong 24 giờ => Vì vậy trong khoảng thời gian này nếu điền lại Key để lấy Link thì sẽ báo lỗi => Vì vậy hôm đó mới xảy ra hiện tượng như vậy => Key đó của bạn bây giờ vẫn Download được nhé (Mình vừa thử xong => Do đó nếu bây giờ bạn không tải được thì tối mai tải lại là được => Key đó mình kiểm tra thấy thông báo con 3 lượt Rearm nữa)
Do đó, mấy ngày sau mình điền Key và Download lại cả 2 ISO 32-bit và 64-bit về rồi có lưu lại và cài đặt máy tính cho con nó học trực tuyến.

naroto

Thành viên BQT
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Win 10 LSTC 2019 và Office Pro Plus 2019 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org
Cảm ơn các bạn {sexy_girl}
Bạn gửi ID/Pass Teamviewer15 cho mình vào trò chuyện mình giúp kích hoạt.
Update: Done Win 10 LTSC và Office 2016 Retail.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.