(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 140 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

huuhieu012345

Rìu Sắt
Bác ơi. Em là gà mờ vụ active by phone với key MAK này. Em hỏi nếu có gì mạo phạm thì mong bác chỉ bảo cho em.{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}
Em muốn hỏi là với key win 7 pro và office 2010 pro theo như topic của bác hỗ trợ active thì có phải là 1 dạng lách luật cờ rắc hay là 100% bản quyền vậy bác?
Tại bạn của em nó không cờ rắc win bằng tool mà nó nhập key OEM theo máy share trên mạng (vẫn active online được ngon lành) và rearm key office 180 ngày nhưng nó đi sang Anh quốc bị hải quan yêu cầu check máy và bị phạt tiền dùng key lậu đó bác. Nó kể em nghe thì em cũng hiểu chuyện là sang EU hay Bắc Mỹ thì chuyện phạt bản quyền/ chơi torrent là điều cấm kỵ rồi ạ.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bác ơi. Em là gà mờ vụ active by phone với key MAK này. Em hỏi nếu có gì mạo phạm thì mong bác chỉ bảo cho em.{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}
Em muốn hỏi là với key win 7 pro và office 2010 pro theo như topic của bác hỗ trợ active thì có phải là 1 dạng lách luật cờ rắc hay là 100% bản quyền vậy bác?
Tại bạn của em nó không cờ rắc win bằng tool mà nó nhập key OEM theo máy share trên mạng (vẫn active online được ngon lành) và rearm key office 180 ngày nhưng nó đi sang Anh quốc bị hải quan yêu cầu check máy và bị phạt tiền dùng key lậu đó bác. Nó kể em nghe thì em cũng hiểu chuyện là sang EU hay Bắc Mỹ thì chuyện phạt bản quyền/ chơi torrent là điều cấm kỵ rồi ạ.
Topic này kích hoạt giúp thành viên 100% bằng keys bạn ạ!
Về lý thì bản quyền chính thống nhưng ko chính hãng vì ko chứng minh được nguồn gốc của keys và ko chi trả mua bản quyền như luật sở hữu trí tuệ quy định.
Bạn của bạn bị phạt có thể vì lí do sau: mod bios để kích hoạt OEM trong khi họ kiểm tra đáy máy ko có logo và key chứng thực OEM.Hoặc key OEM thường là bản Home nhưng máy lại chạy Pro hay Ultimate.Còn Office kích KMS 180 days với server KMS của MS thì hợp lệ do MS cho phép.

huuhieu012345

Rìu Sắt
Topic này kích hoạt giúp thành viên 100% bằng keys bạn ạ!
Về lý thì bản quyền chính thống nhưng ko chính hãng vì ko chứng minh được nguồn gốc của keys và ko chi trả mua bản quyền như luật sở hữu trí tuệ quy định.

Ồ. Cảm ơn bác đã khai sáng. Chắc em bảo đứa em nó cài sạch lại máy rồi cứ bỏ đó hết trial thì đen màn hình nền win, office thì chịu khó tắt cái pop-up lúc mở cho lành để nó đi công tác sang EU hay US thì cũng có cái lý là không cờ rắc mà chỉ hết trial thôi. Khi nào có điều kiện thì mua luôn key bản quyền chứ phong phanh vụ ông bạn em dùng key share mà bị phạt em cũng ngại lắm.

tranduyquang

Rìu Sắt
Ồ. Cảm ơn bác đã khai sáng. Chắc em bảo đứa em nó cài sạch lại máy rồi cứ bỏ đó hết trial thì đen màn hình nền win, office thì chịu khó tắt cái pop-up lúc mở cho lành để nó đi công tác sang EU hay US thì cũng có cái lý là không cờ rắc mà chỉ hết trial thôi. Khi nào có điều kiện thì mua luôn key bản quyền chứ phong phanh vụ ông bạn em dùng key share mà bị phạt em cũng ngại lắm.
Không biết là dùng mấy soft portable (không cài) thì có check được không bác nhỉ. Vì win hay office dùng trial được, chứ nhiều soft nó k cho dùng trial, đành phải dùng portable.

dungltcd

Lạt Ma
Đúng rồi bạn cài bản Trial rồi sang đó rồi thì vào mạng và lên VNZ gửi Teamview nhờ anh em kích hoạt cho, lúc nào sắp về lại nhờ anh em team gỡ bỏ key lần nữa. :D

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Check 9h01 AM 21/11/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB đến khi key block thì thôi.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office Pro Plus 2019 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org
Xin cảm ơn
ID: 1 681 324 765
PASS: h143dx

Câu này chưa đúng , bởi vì đồng ý thì ko bao giờ public cái pass

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office Pro Plus 2019 Retail qua TeamViewer.
Xin cảm ơn
ID: 1 681 324 765
PASS: h143dx
Riêng TeamViewer ở các topic hổ trợ này có thể ko có ai hổ trợ bạn khi bạn để thông tin công khai như vậy. Đọc lại và suy nghĩ trước khi gởi :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.