This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sacuboy

Búa Gỗ Đôi
chắc từ sáng giờ bạn chưa đọc từ đầu. Ở đây đã làm hết rồi mà vẫn không được. các bạn ở trên đang cố gắng hỗ trợ tôi rất cảm ơn.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
MSAct Plus mang tính năng của 1 phần mềm kích hoạt bác ạ.
Vì vậy mới hay cũ,copy từ máy này sang máy khác nó vẫn thể hiện tính năng của 1 phần mềm chứ ko phải tính năng của 1 công cụ.
Em đã test các kiểu rồi mới dám ý kiến như vậy,nhà em có khá nhiều lap và PC nên thử nghiệm đủ để kết luận bác ạ.Cũng vì vậy em rất ít khi tham gia thảo luận về kích hoạt,lí do là thường các vấn đề nêu ra cũng như ý kiến thành viên thường ko đúng hướng dẫn đến nhiều ý kiến mà ko kết luận được vấn đề trọng tâm.

sacuboy

Búa Gỗ Đôi
0xC004F031 - The code you entered is not suitable

Nó báo log này bạn ạ. Mình copy dãy CID cũ trước đây.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tổng chào tôi out , hôm này có mem nên tham gia rươm rã thế . giờ thì làm việc phải làm hàng ngày
0xC004F031 - The code you entered is not suitable

Nó báo log này bạn ạ. Mình copy dãy CID cũ trước đây.
Bạn ko cần thử nữa đâu vì key ko lưu lại trên ID phần cứng , nếu được thì được lâu rồi

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Vậy là đi trả bài, tôi cũng già rồi, chưa tắm nữa, đã quyết làm gì phải làm cho xong. không tối không ngủ được
Nếu bạn không chê tôi sẽ hỗ trợ bạn kích hoạt bản Office 2019 Home&StudentR(lâu rồi không kiểm tra hỏng biết còn sống không nữa ? ) qua TeamView

sacuboy

Búa Gỗ Đôi
Mình xin Close vấn đề hỗ trợ active của mình ở đây. Xin cảm ơn các bạn @haibmh @dungltcd
@@sec0 @thuwowngr @iuminhtriit
Cũng như phần báo danh, mình làm trong lĩnh vực wifi UniFi. Có 1 chút kiến thức. Các bạn cần tìm hiểu hoặc hỗ trợ cứ pm mình. Mail là mail đk forum. Thanks & Good Night!

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Check 9h08 PM 5/11/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB đến khi key block thì thôi.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.
Nay bộ báo time của Pidms sao ấy.

brenner

Gà con
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Windows 10 LTSC 2019 và Office Pro Plus 2016 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org

Cảm ơn rất nhiều ạ <3

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chào bạn, bạn đã được giúp 1 lần vào ngày 9=10=2019 here rồi. Bạn quay lại nhờ sau 6 tháng nữa nhé. Đọc kỹ nội quy trang #1 để rõ hơn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.