This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office 2019 Pro Plus Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org
bạn gửi ID và pass teamviewer vào hộp thư cho mình nhé!
update: done

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
11h44 AM 31/10/2019 Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone,get CID qua WEB!
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 2468 likes trở lên mới view được key.
Nếu chưa view được key mà có nhu cầu và thỏa mãn điều kiện #1,mời đăng nhờ trợ giúp kích hoạt qua TeamViewer theo mẫu tại #1.
Blocked!

Sửa lần cuối:

chim se 111

Búa Gỗ
Mình có đăng bài xin trợ giúp, sau đó có gửi tin nhắn cho bạn naroto mà không thấy bạn reply. Bạn naroto có thể check inbox và trả lời giúp mình với ạ.

iuminhtriit

bạn gửi lại teamviewer cho mình
bạn có online đâu mà đòi người khác kích hoạt cho nhỉ, đăng bài xong out, thì giúp bằng niềm tin và hy vọng hả

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn ko thích thì cũng ko sao cả . ngày trước khi gọi điện thoại rô bốt nó trả CID ko vặn vẹo gì hết , giờ gọi phải gặp nhân viên MAI Cro SỐP nó vặn dữ lắm sau đó nó mới trả cho CID nêu nó vui
teamview thì người hổ trợ họ dùng key cá nhân để kích hoạt mà ko phải gọi điên thoại đó @@@@@@@@@@@@@

iuminhtriit

1. Bạn là người cần giúp (không phải chúng tôi)
2. Người hưởng lợi là bạn ( không phải chúng tôi)
3. Nếu key của bạn cần phải gọi cho microsoft để lấy CID, mà trong khi chúng tôi có key khác, có thể lấy CID online, thì tại sao chúng tôi phải bỏ cả hơn 10 phút để ngồi gọi cho bạn, có lúc còn mất cả 30 phút mà không lấy được CID, trong khi chúng tôi teamviewer qua kích phát 1 là xong.
4. Bạn yêu cầu chúng tôi bỏ thời gian ra ngồi gọi cho bạn, sao bạn không bỏ thời gian ra ngồi chờ.
làm như thời gian của bạn là vàng, còn thời gian của chúng tôi là đồ bỏ vậy
post luôn số điện thoại cho bạn, để bạn gọi lấy CID: +1888 352 71 40

Sửa lần cuối:

bumblebee21

Rìu Sắt Đôi
ông nội này đi nhờ người ta mà như bố người ta vậy

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn bức xúc thì tôi cũng bức nút cho bạn hiểu, hôm qua bạn vừa đăng bài nhờ xong, tôi thấy đúng nội quy nên trích bài của bạn , bảo bạn nhắn team vào trò chuyện cho tôi để giúp kích hoạt.
Lúc đó tôi thấy bạn có bắt đầu vào cuộc trò chuyện, tôi F5 đến 6 7 lần mà không thấy bất kì 1 tin nhắn nào đến, cũng ko thấy bạn like bài của tôi hay phản ứng gì, xem lại bạn đang làm gì thì thấy bạn sang các topic share key rồi, hơn 15 phút trôi qua tôi cũng kiên nhẫn chờ bạn mặc dù rất đói (12h hơn rồi), vì không muốn bạn phải chờ tôi lâu. Nhưng đổi lại thì bạn out mất, tôi thấy vậy nên gạch bỏ lời nhận trợ giúp và đi ăn trưa thôi. Đến 1-2h rạng sáng hôm nay bạn mới gửi tin nhắn cho tôi, nhưng tôi thấy không hài lòng nên đã rời cuộc trò chuyện và ko xem trong đó viết gì.
Hãy hiểu là: Tôi không giúp thì không có nghĩa là các Supporter khác không giúp bạn!

Sửa lần cuối:

boluclac

Gà con
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Windows 10 qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

chim se 111

Búa Gỗ
Đầu tiên là tôi cám ơn bạn vì đã chấp nhận hỗ trợ tôi. Còn giờ tôi phản hồi vài ý.
1. Sau khi được bạn bảo và inbox cho team tôi đã vào inbox cho bạn vien thong (Sau 3 phút). Đợi mãi không có phản hồi nên tôi đi topic khác tìm key rồi tự lấy ID và cuối cùng là đến đêm thì tôi mới inbox cho bạn cả key và ID. Theo như tôi hiểu thì t có thể inbox cho 1 trong 15 người các bạn, ai cũng có thể hỗ trợ.
2. Nếu bạn nói rõ, "hãy inbox cho tôi" thì tôi sẽ inbox cho bạn. Còn viết inbox cho team thì tôi lại đang hiểu có thể chọn bất kỳ một ai.
3. Tôi nghĩ, tôi và bạn đã có vài thứ hiểu nhầm.

iuminhtriit

bạn vẫn còn trợ giúp, mình chờ 15 phút, bạn có thể gửi ID và pass teamviewer vào hộp thư cho mình
update: done

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.