This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nobika390

Rìu Sắt
bản OF 2016 & 2019 giờ cập nhật thêm hàm mới rất hữu dụng, hôm qua em mò mãi ko cách vào add vào được cho 2013

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
bản OF 2016 & 2019 giờ cập nhật thêm hàm mới rất hữu dụng, hôm qua em mò mãi ko cách vào add vào được cho 2013
Nếu bạn thật sự cần mấy cái đó bạn có thể cài nó để sử dụng. Hàm thì bạn chỉ có thể dùng các add-ins thôi. Không thực sự tiện lợi.
Bạn có nhu cầu thực sự thì cứ cài và lên đây team sẽ giúp bạn kích hoạt.

Nobika390

Rìu Sắt
em có nghĩ đến phương án gọi hàm bằng VBA nhưng nó chỉ sử dụng được cho 1 file excel, rất bất tiện ấy ạ.
Em có đăng bài xin key bản retail nhưng hiện chưa có ai có ạ

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Dùng office 365 không? Đang trong thời gian mini event kích hoạt của mình kìa :3

Nobika390

Rìu Sắt
Dùng office 365 không? Đang trong thời gian mini event kích hoạt của mình kìa :3
em vẫn chưa hiểu lắm về OF365, nó có dùng lâu được như các OF khác không anh và tài khoản để active nó có liên kết với tài khoản microsoft ko anh?

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
em vẫn chưa hiểu lắm về OF365, nó có dùng lâu được như các OF khác không anh và tài khoản để active nó có liên kết với tài khoản microsoft ko anh?
Nó sử dụng tài khoản do mình share chứ không phải tài khoản MS bạn đang đăng nhập. Thời hạn thì còn tùy. Nếu không có gì thay đổi thì hạn dùng là 4 năm còn đen thì sẽ ngắn hơn nhưng cũng không dưới 1 năm đâu. :3

Acc mình share là gói Office 365 A1 Plus for Students. Bạn có thể tìm hiểu thông tin trên gg hoặc trang chủ của MS.

Nobika390

Rìu Sắt
hì hì, em cảm ơn anh, chắc em dùng OF2019 cho nó ổn định anh ợ

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
18h20 PM 24/10/2019 Win 10 RTM Professional OEMDM Phone,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.
Software Keys.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
các bạn ơi, bây giờ MSActBackUp Portable v1.2.5 bị KIS chặn rồi thì phải làm sao đây ta, nó tự động tìm và xóa luôn ((
Bạn đưa file đó vào vùng"An toàn" để KIS bỏ qua khi chạy hoặc Scane là được thôi.Có thể tham khảo theo link này nhé!
Mã:
http://www.help.pacisoft.com/knowledgebase/huong-dan-dua-tap-tin-vao-vung-exclude-trong-kaspersky/

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 7h41 AM 25/10/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB đến khi key block thì thôi.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
14h19 PM 25/10/2019 Office Pro Plus 2016 MSDN Retail Phone,get CID qua WEB!
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 25 likes trở lên mới view được key.
Nếu chưa view được key mà có nhu cầu và thỏa mãn điều kiện #1,mời đăng nhờ trợ giúp kích hoạt theo mẫu tại #1.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.