This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

htn1986

Búa Gỗ
Xin chào các bác. Các bác cho em hỏi, các bản Office thì bản nào sẵn key còn sống và dễ active nhất ạ?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Xin chào các bác. Các bác cho em hỏi, các bản Office thì bản nào sẵn key còn sống và dễ active nhất ạ?
Chào bạn!
Hiện bản Office Home and Business 2016 Retail là sẵn keys và dễ kích hoạt nhất vì dễ dàng get CID qua WEB.Nếu bạn đã cài sẵn bản 2019 hay 2016 Retail thì có thể nhờ Supporters kích hoạt qua TV giúp.
Thành viên có nhu cầu hãy tham khảo các tính năng của phiên bản Office này ở đây
Mã:
https://www.microsoft.com/vi-vn/p/office-home-business-2019/cfq7ttc0k7cq?activetab=pivot%3aoverviewtab

Sửa lần cuối:

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
nếu bạn chưa cài, hãy đăng bài nhờ hỗ trợ qua teamviewer, mình sẽ cài và kích giúp bạn từ a-xyz
update: done office 2016 home & business

Sửa lần cuối:

iuminhtriit

Tiếp theo là chương trình kích hoạt qua Teamviewer chiều nay:
- Nhận kích hoạt OFFICE PRO PLUS 2019 RETAIL cho ít nhất 01 bạn với điều kiện là:
+ Đạt
búa gỗ trở lên
+ Thoản mãn nội quy ở trang #1
+ Nếu key chết giữa chừng thì sẽ kích hoạt bằng key retail 2016, chờ key 2019 add vào sau.

- Các product khác chỉ cần thỏa mãn nội quy tại #1
Trước khi đăng bài nhờ kích hoạt, các bạn vui lòng đọc kỹ #1
Chương trình của
Team support Activate MS products VN-ZOOM sẽ kết thúc vào lúc 16h chiều nay!

iuminhtriit

Bác nào có key Office 2010 ProPlus RT, cho e xin với ạ, e cảm ơn nhiều!
mình thấy bạn cũng có hỗ trợ các bạn khác, nhưng topic này có nội quy riêng, bạn vui lòng đọc nội quy tại trang 1
key mình có, nhưng mình không share, mình chỉ hỗ trợ qua teamviewer thôi.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Chương trình kích hoạt qua Teamviewer:
- Nhận kích hoạt OFFICE 365 cho ít nhất 01 bạn với điều kiện là:
+ Đạt búa gỗ trở lên
Chương trình của Team support Activate MS products VN-ZOOM sẽ kết thúc vào lúc 21h hôm nay!
Sẽ kết thúc sớm hơn nếu tài khoản đủ 5 người.

teamh86

Búa Gỗ Đôi
Nay mới update office 2016 lên 2019.
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office Pro Plus 2019 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org

iuminhtriit

Bạn vui lòng đọc nội quy của topic
trong vòng 6 tháng chỉ giúp 1 cặp Office + windows thôi bạn

teamh86

Búa Gỗ Đôi
Nhìn hình có chữ Change License thì ko thể nào là key Mak đc, bạn ko backup ah ?
Bạn đó kêu 1 tháng quay lại lấy key để backup mà mình quên mất. Mình có key mak trên forum activate lại bản 2016 được rồi bạn. Hiện tại 2016 vẫn xài bình thường, tại nghe nói 2019 chạy nhanh hơn nên định lên trải nghiệm

iuminhtriit

Tiếp theo là chương trình kích hoạt qua Teamviewer tối nay:
- Nhận kích hoạt OFFICE PRO PLUS 2019 RETAIL cho ít nhất 01 bạn với điều kiện là:
+ Đạt
búa gỗ trở lên
+ Nếu key chết giữa chừng thì sẽ kích hoạt bằng key retail 2016, chờ key 2019 add vào sau.

Chương trình của
Team support Activate MS products VN-ZOOM sẽ kết thúc vào lúc 23h tối nay!

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Nếu "đông quá" hai lúa sẽ phụ nhe ?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
20h00 PM 16/10/2019 Office16_ProPlusMSDNR_Retail Phone,get CID qua WEB!Key blocked.
Supporters ở các topic khác nếu cần cứ vô tư lấy giúp members forums qua TV nhưng tránh show lộ keys nhé!
Thành viên đóng góp xấy dựng forums có từ 578 likes trở lên mới view được key,hay leak lung tung và view nhiều quá thì chặn.
Thành viên có nhu cầu nhưng chưa đủ điều kiện view và thỏa mãn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp kích hoạt qua TV theo mẫu #1.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
20h17 PM 16/10/2019 NEW Win 10 RTM Professional Retail Phone,get CID qua WEB đến khi key block thì thôi.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.