This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
16h41 PM 15/10/2019 Office16_ProPlusMSDNR_Retail Phone,get CID qua WEB!Key blocked.
Supporters ở các topic khác nếu cần cứ vô tư lấy giúp members forums qua TV nhưng tránh show lộ keys nhé!
Thành viên đóng góp xấy dựng forums có từ 578 likes trở lên mới view được key,hay leak lung tung và view nhiều quá thì chặn.
Thành viên có nhu cầu nhưng chưa đủ điều kiện view và thỏa mãn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp kích hoạt qua TV theo mẫu #1.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
17h00 PM 15/10/2019 NEW Win 10 RTM Professional Retail Phone,get CID qua WEB đến khi key block thì thôi.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.
Đề nghị không leak key khỏi forums!Supporters ở các topic khác nếu cần cứ vô tư lấy giúp members forums qua TV nhưng tránh show lộ keys nhé!
Thành viên đóng góp xấy dựng forums có từ 79 likes trở lên mới view được key,hay leak lung tung và view nhiều quá thì chặn.
Thành viên có nhu cầu nhưng chưa đủ điều kiện view và thỏa mãn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp kích hoạt qua TV theo mẫu #1.
Key blocked.

Sửa lần cuối:

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Hai lúa cũng tham gia ké nữa ?
Hai lúa sẽ hỗ trợ kích hoạt bản Office 2019 ProPlus MSDN Retail cho 1 bạn bất kì đã đăng ký từ 7 ngày trở lên qua TeamViewer tính từ giờ đến 22h.
Nhớ đọc quy định tại trang 1 nhé.
PS :Nếy Key chết giữa chừng sẽ kích hoạt Office 2019 StandardVL hoặc Office 2019 Home&StudentR.(Đang có tí Men nên hưng phấn tí á ?)

Sửa lần cuối:

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Nhân dịp mài rìu thành công của anh @haibmh , nổ event active như sau:

Chương trình kích hoạt qua Teamviewer tối nay của Team support Active MS products VN-ZOOM

- Nhận kích hoạt
OFFICE PRO PLUS 2019 RETAIL & Other Product với điều kiện là:
+ Thoản mãn nội quy ở trang #1
+ Nếu key chết giữa chừng thì sẽ kích hoạt bằng key retail 2016, chờ key 2019 add vào sau.

Trước khi đăng bài nhờ kích hoạt, các bạn vui lòng đọc kỹ #1
Chương trình của
Team support Active MS products VN-ZOOM sẽ kết thúc vào lúc 23h tối nay!

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Anh ơi chương trình hay quá mà khán giả chưa kịp gửi xe thì hết giờ soát vé rồi. Anh có thể nâng lên thành 23h được không..em tình nguyện canh cổng cho ạ.

naroto

Thành viên BQT
Hay là anh "rút ruột" share key loại này nhỉ?Nhưng lặn lội mãi được có 1 cái thôi à
Xem phần đính kèm 7205
Dạ em thấy anh giữ lại cho mình đi ạ. Công sức anh lặn lội tìm kiếm mới có được miếng ngon, tụi em đói lắm cũng không nỡ lấy đâu ạ.

dungltcd

Lạt Ma
Hay là anh "rút ruột" share key loại này nhỉ?Nhưng lặn lội mãi được có 1 cái thôi à
Xem phần đính kèm 7205
Wow, khủng quá!!! . Bản HB 2019 này hiếm key digital, em chưa tìm đc cái nào, Proplus 2019 thì đc 2 cái, còn H&B 2016 thì có khoảng 50 cái nhưng tất cả chưa dùng lần nào tại thích dùng bản Office 365 hơn.

naroto

Thành viên BQT
Wao tài sản khủng quá. Share cho em 1 key 2019 bờ rồ lếch gì tai còn get web để dành Teamviewer cho mem với anh.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Tiếp theo là chương trình kích hoạt qua Teamviewer sáng nay:
- Nhận kích hoạt OFFICE PRO PLUS 2019 RETAIL cho ít nhất 01 bạn với điều kiện là:
+ Đạt
búa gỗ trở lên
+ Thoản mãn nội quy ở trang #1
+ Nếu key chết giữa chừng thì sẽ kích hoạt bằng key retail 2016, chờ key 2019 add vào sau.

- Các product khác chỉ cần thỏa mãn nội quy tại #1
Trước khi đăng bài nhờ kích hoạt, các bạn vui lòng đọc kỹ #1
Chương trình của
Team support Activate MS products VN-ZOOM sẽ kết thúc vào lúc 11h sáng nay!

Sửa lần cuối:

Thaobaby

Gà con
''Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office Pro Plus 2013 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org "
Mình cảm ơn.

naroto

Thành viên BQT
Bạn gửi team vào trò chuyện mình gíúp nha.
Update: Đã xong cho bạn này.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.