This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anhchi

Rìu Vàng
giúp mình office với
key 2M9VY-GN4HB ....
id : 1969405-2483205-9380760-6359404-4263153-6667530-1254745-2078192-0013522
cám ơn các bạn nhìu!

Đã xong.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

luuhuyhai

Búa Gỗ
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office 2019 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org. Mình cảm ơn.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bạn ngược lên post đầu trang lấy key rồi gửi IID lên,nhanh tay vào kẻo block hết!
Thay key này tôi mới check xong đó.

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Thứ 2 đầu tuần nên mở cửa sớm, kính chúc cả nhà ngày mới vui vẻ ạ!

Tiếp tục kích hoạt Office 2019 Pro Plus Retail cho 1 bạn cấp Búa Gỗ trở lên chưa nhờ kích hoạt lần nào.
Yêu cầu thêm:
#Thoản mãn nội quy ở trang #1
#Các bạn vui lòng đọc kỹ #1 và đăng bài nhờ kích hoạt qua Teamviewer theo đúng mẫu #1
#Các sản phẩm khác chỉ cần đủ điều kiện #1
# Thời gian từ giờ cho đến khi có bạn đăng kí.

Have fun!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
7h25 AM 14/10/2019 NEW Win 10 RTM Professional Retail Phone,get CID qua WEB đến khi key block thì thôi.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.
Đề nghị không leak key khỏi forums!Supporters ở các topic khác nếu cần cứ vô tư lấy giúp members forums qua TV nhưng tránh show lộ keys nhé!
Thành viên đóng góp xấy dựng forums có từ 179 likes trở lên mới view được key,hay leak lung tung và view nhiều quá thì chặn.
Thành viên có nhu cầu nhưng chưa đủ điều kiện view và thỏa mãn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp kích hoạt qua TV theo mẫu #1.

Sửa lần cuối:

hoangtu186

Búa Gỗ
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office 2019 qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org. Mình cảm ơn.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Chào bạn!
Bạn đã được hỗ trợ kích hoạt Office 2019R hôm 15/7 rồi.Theo quy định của topic thì chúng tôi chỉ giúp nếu điều kiện cho phép sau lần hỗ trợ thành công 6 tháng.

hoangtu186

Búa Gỗ
Thanks bạn. Mình hiểu rồi. Do máy vk đi phục hồi lại win bản quyền nên mất hết dữ liệu

tranduyquang

Rìu Sắt
Cho mình hỏi làm sao để lấy step 2 của visio và project nhỉ? Khi nhập key thì báo phải nhập thêm số đt. Và nhập số đt thì lại báo lỗi. Thanks!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cho mình hỏi làm sao để lấy step 2 của visio và project nhỉ? Khi nhập key thì báo phải nhập thêm số đt. Và nhập số đt thì lại báo lỗi. Thanks!
Bạn nên đọc và làm theo hướng dẫn ở #1 thì mọi việc sẽ thuân lợi vô cùng.
Ý kiến của tôi là bạn down MSAct Plus 1.0.8 b3 ở #1 về,bật lên tích vào ô Office có phiên bản mà bạn cần kích hoạt,khi ấy sẽ có thông báo: block,online,phone.Các phần mềm như visio,project...thuộc bộ Office nhé!
Nếu block phải thay key,nếu online thì thôi,nếu phone được sẽ thấy thông báo và bạn lấy IID mà get CID thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.